Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji gari isizidi ml4

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Tayo, Mar 5, 2012.

  1. T

    Tayo Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahitaji gari ya kununua kwa bei niliyotaja hapo juuuu
    nipe detail zake na bei bt iwe kwenye hari nzuri plz.
     
  2. Rock City

    Rock City JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,271
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwa soko lilivyo na kodi ilivyopanda, kwa bei hiyo utaambulia KIMEO.
    Gari ya hali nzuri huwezi pata kwa 4m, labda ya mnada.
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    speaking of which, hivi ile minada ya bandarini imeishiaga wapi? maana natafuta ka-vitz ka kuzungukia hapa darisalame kwa dili za mbuzi.
     
  4. S

    SONAH New Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ninayo GAIA nilichukua kwa matumizi yangu,lakini kutokana na hali tete ya maisha nataka kuiuza.
    Ila bei siyo 4m.kwa sababu ni mpya siyo kutoka kiwandani bali kutoka Japani,nikimaanisha hapa TZ bado haijaanza kula mzigo.
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Bajaj nzuri mil 5-7
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,794
    Likes Received: 4,666
    Trophy Points: 280
    Pastor Rev Canyon! hahahahahahahaha!! lol.
     
  7. T

    Tayo Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pouwa kaka ngoja nijichange
     
  8. T

    Tayo Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipe bei mkuuu
     
  9. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Gari mil 4? Unataka kununua umasikini kwa hela zako mwenyewe! Kama unajiamini ni heri ununue Toyo mpya.
     
  10. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,149
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    kha ibra! mbona mie nimeelekezwa mahali kuna mercedes E class, imekufa nozzle na water pump kwa 2 mil? repair cost inaenda 800000..unanishauri nini hapo?
     
  11. ndevu mzazi

    ndevu mzazi JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ipo escudo 4m.
    Call:0713656256
     
  12. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Hilo la kujazia cha juu ndio suala la msingi, lakini sio kuja hapa kutaka gari la milioni 4, utanunua matatizo. Itakuwa gari ya mafundi mekanika. Hata Corolla mbovu huwezi pata kwa bei hiyo.

    Kwelea,
    Ushauri wa ubwete!
    Kabla hujanunua hilo gari, liangalie kwanza hali yake, kisha nenda DT Dobie (CFAO Motors) pale Vingunguti, uliza bei ya hivyo vipuri kabla hujauziwa, coz unaweza kukuta bei ya vipuri ni ghali kuliko bei ya gari. Sikukatishi tamaa, ila kwa huko Uswazi benzi ina heshima kuliko saloon nyingine mtaani, kwa hiyo hata bei za vipuri vyake ni za juu.
     
  13. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,149
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    yeah idimi,

    nitaenda kuliangalia..aliyenielekeza ni smart sana wa magari anadai ni very neat...

    wanadai imepimwa kwa komputer ikasoma nozzle na water pump mbovu...ndio cotation ikaja 800,000 lakhi

    mwenyewe alisema ikikosa mteja anafikiria kuweka mfumo wa toyota ili aendelee kuenjoy dashboard na chassis....

    nimesoma soma hapa jf kuwa benz unaweza kaa nayo sana.... i am tired of japanese saloons ..they dont give me ile kitu nataka.... nimeown karibu sita na kuyauza...they are indifferent.... nataka kitu na kumaliza thirst yangu sasa

    nataka kujaribu benz.ndio maana nawaconsult wakuu...labda nikipata contact za shops za spare, nikafanya utafiti....
     
  14. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Umeshamalizia ile nyumba yako?
     
  15. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Oh Yes, hapo kwenye bold!
    Wengi huwa wanafanya hivyo, anabaki na bodi na system ndogo ndogo za benz lakini mashine anawe ya Toyota ama Nissan. Jamaa yangu yeye kaona engine ya Mitsubishi Lancer inamsumbua, kaweka ya Corolla na maisha yanaendelea kawaida tu. Kila la kheri
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Naona unataka kununua skrepa na kujenga urafiki na mafundi
     
  17. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    utapata, bajaji useni ni 4m ila ukiongeza hapo 1m unapata bajiji mpya! chaguo ni lako
     
  18. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Nyumba ni uoga wa maisha!lol
     
  19. Nelsweeter

    Nelsweeter Senior Member

    #19
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    9062305-very-old-car-wreck-rusty-and-scrapped-in-front-of-old-house.jpg

    Kwa hiyo hela, lets bargain this one
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    " Hivi anayewauzia wasanii magari anaitwa nani? Maana wanatumia mda mwingi gereji kuliko barabarani"--Fid Q.
     
Loading...