Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji FREM

Discussion in 'Matangazo madogo' started by HIRAMA, Jun 26, 2012.

  1. H

    HIRAMA Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wana JF, naomba msaada. Natafuta frem ya biashara ya kuuza nafaka popote pale ndani ya TZ ambapo biashara hiyo itanilipa. Naomba nijulishwe na bei yake.
     
  2. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuna fremu ipo mwenge stand kwa nyuma jirani na flats za Jeshi. Kuna jamaa yangu alitaka kufanya biashara hiyo lakini akawa hayuko vizuri financially na sasa anataka kuitoa. Kama utakuwa interested ni PM ili ukaione.
     
Loading...