Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji faraja...!

Discussion in 'Love Connect' started by Museven, Oct 10, 2011.

  1. M

    Museven JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mimi ni kijana wa kiume. Nahitaji msichana wa kunifariji & kuniliwaza kimapenzi! Awe girlfriend wangu mwaminifu na anayejua mahitaji ya mwanaume kimapenzi. Kwa mawasiliano PM me, please!
     
  2. sunshine1

    sunshine1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 525
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    You seems to be very selfish! Uliwazwe wewe tuuuuuuuuu! Na huyo gal nani atamliwaza?
    Anyway, kila la kheri.


     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    mnh..................ulivomaliza,Kwa mawasiliano PM me, please!
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hii ni style mpya kabisa.
     
  5. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,042
    Trophy Points: 280
    mliwazaji karibu.naona watu wameamua kutuma maombi kimyakimya.
     
  6. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    duh heri yako umeamua kuweka wapi nini unahitaji maana hapo hutangazi ndoa hahahahah
     
Loading...