Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji Elimu ya Video Production

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Dumelang, Aug 26, 2011.

  1. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,748
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    Waungwana naomba kujua hapa Bongo wapi kuna shule nzuri ya Video Production, Coz nataka kujikita katika fani hii baada ya kupata utaalamu. au mtu yeyote mjuzi wa fani hii na anataka kufundisha here i am. awe na kiwango cha profession
     
Loading...