Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji eka 5 za shamba nje ya dar na ufukweni

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitope, Feb 21, 2012.

  1. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Heshima wakuu, ninahitaji kwa mwenye nalo shamba hata kama ni pori lenye ukubwa wa eka tano kama zimepungua pia tuwasiliane tu.. ziwe nje ya dar na pembezoni ama karibu ya ufukwe. natanguliza shukrani zote! bei isiwe ya kifisadi na ningependa kufanya biashara na mwenye shamba na sio madalali.
    Ningeomba kwa mwenye nalo ama kumjua mwenye nalo anishtue kwa mtindo wa hapa na ku pm.
    shukran.
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ipo eka kumi, mbele ya Bunju, ufukweni kabisa tena bonge la beach la mchanga mweupeeee pe (white sands) halafu pembeni kidogo ya kiwanja kuna mto unaingia baharini (msimu wa prawns, unawachota hata kwa khanga), ni pazuri sana kwa kuwekeza kiuhakika.

    Bei ni US$ 1.5m (United States Dollars One Million and Five hundred thousand only). Fixed Price.

    Hakuna mapatano. Unazo ni PM huna kaa kimyaaa.
     
  3. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ina sound safi hiyo mkuu! lakini wacha nipite tu bei hiyo siiwezi. msemakweli mpenzi wa mungu
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    1. Mie ninalo nje ya dar,lipo baharini kabisa heka 3 nauza mil500

    2.Pia nina heka 4 zipo bunju bei USD 1.6m

    3.Nina Heka mbili mwongozo baharini bei mil50

    Utalopenda niambie.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Wewe umejiandaaje,tangaza offer yako?
     
  6. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    na shamba eka tanobagamoyo ufukweni nipe milioni 3 sina hati but na mkataba
     
  7. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hapo umenena ndivyo! nilisahau kuweka changu! Sio lazima kiwe ufukweni kabisa bali ukaribu ni muhimu! ofa yangu inategemea na shamba lilipo ndio maana sijaweka kiwango! umbali wa kutoka kwenye pirika zetu za mjini na kadhalika!!
    Ila tu sitoweza kutoa dollar milioni. hiyo ni nje ya uwezo kabisa.
     
  8. m

    mama cha Senior Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe kitope mbona hauko sereous? Ulinipm nikakupa cm ukapiga na ukasema upo mwanza ukirudi utakuja kucheki bt ua quite. Nahic wewe haupo sereous bt ngoja 2one mwisho wake.
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Taja offer yako range yani uwezo wako tu,pia mtafute mama cha ni mdau sana wa hayo maswala,ila viwanja ni very xpensv vya baharini kama unataka cha baharini kipo nusu heka gezaulole nipe mil15 nikuachie.
     
  10. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Asante mama cha! Kwani mimi nilisema nsharudi? na huko nilikukwambia ntakuja kupo karibu na ufukwe?!?! Tufanye sipo serious na usinisubiri ukapoteza muda wako mama cha. endelea tu na nina imani pia hivyo ndivyo unavyofanya kwani nimeona matangazo. asante na pole kwa usumbufu. Hili halihusiani na huko kwako tafadhali
     
  11. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mama Cha kanitoa nishai anko King Kong. nilimuahidi ntapiga simu nikifika mjini na mpaka sasa mjini sijafika. mkulima nimekosea hapo kwa kutingwa na shughuli.
     
  12. m

    mama cha Senior Member

    #12
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaha@kitope hujui unadeal na mtu wa aina gani. Ila ukweli lazima tuuseme hata kama wewe hutanunua plot haitaoza zaidi itapanda thamani. Ubabaishaji ni noma kama ulevi. Pole kama nimekutoa nishai
     
  13. L

    LAT JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    ipo beach/ocean view area, 6 acres at Changwahela mapinga, asking price 90M

    very pottential for hotel and leisure investment
     
  14. m

    mama cha Senior Member

    #14
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    king kong11 nina mashamba mengi kiwanja cha kupima 50*50 na shamba hata eka 25. Namiliki kihalali anayetaka anijuze
     
  15. T

    Takayangu Member

    #15
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nina shamba heka 5 zipo misugusugu kongowe ya kibaha, limekaa vizuri 5km kutoka main road(morogoro rd) bei 8mil. Njia inapitika mwaka mzima. Kama upo tayari nijuze.
     
  16. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #16
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina shamba kubwa lipo kijiji cha kidimu wilaya ya kibaha mkoa wa Pwani. Tangaza ofa yako nikakukatie hekari unazohitaji, lina hekari 100. Barabara inayotoka kibaha mjini imekatiza pembeni ya hilo shamba.
     
  17. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #17
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nadhani nshagundua nadili na mtu wa aina gani!! ni kweli shamba haliozi, wacha tu wengine wanunue ama kama ulivyosema lipande thamani. Asante nimeshapoa siku njema.
     
  18. m

    mama cha Senior Member

    #18
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wababaishaji kama wewe mtu asipokujua anaweza ku-invest alot of energy and hope expecting to get positive returns. Am warning my people in this forum to be careful with such kind of people like kitope. He sound like cornman. Watchout because when he cal u he use private number i.e hiden why if you have good intetion?
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Smart one!
     
  20. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #20
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tangu utoto wangu hata ubuyu gengeni sijawahi kuiba! Leo hii mama cha unaniita conman! nakumbuka nilikwambia nikifika mjini ntakupigia simu na kama utauza kabla sijafika unijulishe kwa pm. na sijaahidi kitu. leo hii sina ruhusa kutangaza kwamba nahitaji sehemu zingine?!?! unaingia kwenye tangazo langu na kuniita majina ambayo hata wazazi, ndugu wala rafiki hawajawi kuniita ama kunifikiria hivyo. wapo wengi humu nimeongea nao na nimefanya nao biashara nyingi tu bila hata kuweka comment za aina yoyote humu. direct pm and phone calls. unaingia kwenye tangazo langu kwa kashfa na kejeli. Mimi ni muungwana siwezi kukufanyia hivyo na sina fikira za kumdhulumu mtu wa aina yoyote ile na nakula kwa jasho langu 100% na ni kitu najivunia sana hata kama sizalishi mamilioni. Sikuzuii kuendelea na haya hata hapa kwenye thread hii. endelea tu na sina la kukuambia ila kutoa shukrani. Ahsante na kila la kheri.
     
Loading...