Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji DELL LAPTOP kwa TZS. 700,000/

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kibirizi, Jul 11, 2011.

  1. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jamani mwenye kufahamu iwe duka au mtandao ambao naweza kupata Laptop aina ya DELL kwa TZS.700,000/= yenye RAM minimum 4GB na kuendelea, screen size 14 inch na kuendelea, webcam, bluetooth, WIFI, HDD 120 and above.
     
  2. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Nenda Kariakoo opp na sheli mtaa wa Uhuru kama unaelekea Mnazi MMoja kuna kaduka flani ka comp accesories na vile vile wanauza Dell za ukweli kwa hiyo bei yako.
     
  3. z

    zamlock JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    tuwasiliane mkuu kwa number hii kaka ndio nimeingiza mzigo, kwa number 0717161615
     
  4. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu umeshapata,ni pm ninazo
     
  5. Mzee Dogo

    Mzee Dogo JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Unataka ngapi?
     
  6. m

    marty JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 784
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    HP Probook 6730b kwa TZS.790,000/= yenye RAM 4GB , screen size 15 inch ,fingerprint, webcam, bluetooth, WIFI, HDD 500GB and
     
  7. v

    valid statement JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    ni used au brand new?
    Bado unao huu mzigo?
     
  8. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    nyingine pia ipo hp compaq used,300 gbhdd,4 gb ram 17.3 lcd screan.dvd,webcamera,hdmi na viingine kibao ndani.kama una 850k pm tufanye biashara fasta
     
  9. baghozed

    baghozed JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 514
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
Loading...