Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji dawa ya kutoa vinyweleo mwilini!

Discussion in 'JF Doctor' started by Bones, Apr 6, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Bones

    Bones Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Habari za hapa wanaJF!

    Hivi kuna madhara yoyote ktk mwili iwapo utaamua kunyoa vinyweleo kwa kutumia wembe au hair remover?

    Pia kuna gene yoyote ambayo inahusika katika urithi wa vinyweleo kuwa vingi katika mwili?

    Aina gani ya hair remover ambayo ipo safely na mwili wa binadamu?

    Natanguliza shukrani zangu kwenu wanaJF.
     
  2. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu,hair remover almost zote sio nzuri! Bora wembe mkuu! Kuna njia nyingine ambayo its more natural ya asali! Cjui kama utaprefer hiyo mkuu! Ni kwamba unapaka,lets say miguuni,then unachukua kitambaa kisafi unaweka juu ya eneo husika unaacha kama dkk 15alafu unabandua tartiiib,kaka results utaziona! Nywele haioti yani..! Bytheway, hiyo ni genetics!
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    unapaka nini?
     
  4. Bones

    Bones Member

    #4
    Apr 6, 2011
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kwa ufaham wangu anasema unapaka asali!
     
  5. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tumia Veet
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    usinyoe viache tu
     
  7. Bones

    Bones Member

    #7
    Apr 6, 2011
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kwanini au unampenda mtu awe na vinyweleo?
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Vna kaz yake viache
     
  9. Bones

    Bones Member

    #9
    Apr 7, 2011
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kazi yake ni utoaji taka mwilini ila kwanini wengne hawana?
    Au unamaanisha wa2 wa aina hyo ni wasafi wa nje na wachafu ndani ya mwili?
     
  10. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    asali mkuu!
     
  11. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    asali mkuu!
     
  12. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,600
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Kama amekwambia ukiwa na vinyweleo atakupiga chini si umwache! Au hawajakufundisha kazi yake nini?
     
  13. o

    okellecky Member

    #13
    May 25, 2013
    Joined: Mar 16, 2013
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitumie dawa gani inisaidie wajameni.

    Hello guy's, kwa kifupi mimi ni girl na ninavinyweleo vingi sana mwilini hasa mikononi na kwenye miguu na vinanikera sanaaaa, naskia kuna dawa ya kuviondoa visiote milele but im not sure.

    Nipo serious guy's kwa anayejua dawa ya kuviondoa visiote milele naomba anijuze. Natanguliza shukrani.

    Na humu ndani nimepewa jina la mwana JF mmoja anaitwa Mzizimkavu nmeambiwa anazo dawa za miti shamba naomba aje hapa jamvini anijuze kuhusu upatikanaji wa hizo dawa nakama zinaondoa visiote milele pamoja naa bei, au kwa anayejua dawa nyingine anijuze.
     
  14. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #14
    May 25, 2013
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    I like such people, nakumbuka siku moja Kwenye basi nikitoka mkoa nilimwona mdada mwenye vinyweleo vingi mkononi nikavizia nione pahala wakati akinawa mikono nikagundua ana vinyweleo hadi kifuani , nikajipanga kumkabili hadi nimmiliki Bahati mbaya nikaona ana pete mkononi, ah kuna Mtu keshamwahi.. iliniuma..!
     
  15. msambinungwa

    msambinungwa Member

    #15
    Jan 17, 2015
    Joined: Jun 28, 2014
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wakuu,
    Naomba kujuzwa njia au dawa yakutoa vinyweleo mwili mzima ikiwemo sehemu nyeti.

    Nifahamisheni tafadhali.
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2015
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,155
    Trophy Points: 280
    Dawa ni kushave kwa gillete.......

    Kwa mashine


    Waxing


    Kuna zile cream za kuondoa vinyweleo (nimeisahau jina)

    Vikikuudhi sana kafanye LAser
     
  17. msambinungwa

    msambinungwa Member

    #17
    Jan 18, 2015
    Joined: Jun 28, 2014
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    iyo LASER ndionafanyajwe? naweza patawap? nani sh ngap?nisaidie mkuu maana nikelo kwangu,kibaya zaidi naharusi ijumaa so natakiwa niwesafi.
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Jan 18, 2015
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,784
    Likes Received: 1,675
    Trophy Points: 280
    Katafute hii brand inayoitwa Veet.

    kuna hair removal cream ( hii unapaka tu kama mafuta subiri dadika tano, oga, osha na nywele zote zina dondoka inakuja na kama ka brash cha plastic unakwaruza tu mahali ulipopaka cream)

    Easy wax(huwa natumia miguuni, mapajani mapaka bikini line) na nywele hazioti kwa muda mrefu baada ya kutumia.
    ni rahisi sana maelezo yote yanakuja na pakaji.

    Na recomend hii brand sababu nimetumia kwa miaka mingi bila madhara yeyote.
    na niliongea na Dr wangu kuhusu hii brand akasema hata yeye anatumia.

    laser ni ghali na kama unangozi nyeusi inaweza kukuachia mabaka meupe, ukawa kama vile umeungua
    na maji moto.

    kama una harusi tumia hivyo viwili hapo juu ni bei rahisi na unafanya mwenyewe tu nyumbani.
    hakikisha nywele ni fupi, nyoa kwanza na mkasi kama ni sehemu za siri.
     
  19. msambinungwa

    msambinungwa Member

    #19
    Jan 18, 2015
    Joined: Jun 28, 2014
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante wng,bt umesema ipi kati yaizi:easy wax,hair removal,vett au iyocream?nisaidie jinakamili.bt iyo vett nilinunua ikanishinda au nilikosea matumizi,nisaidie plz.
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Jan 18, 2015
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,784
    Likes Received: 1,675
    Trophy Points: 280
    mimi ninayotumia inaitwa (Veet@ In shower Hair Removal)
    Unapaka kama dakika tano hivi test na ukucha tu kwaruza kidogo
    kama nywele bado hazijalainika acha tena dakika tano zaidi.
    zikisha lainika ingia bafuni na hako kabrash kanochokuja na hayo hair remover.
    sugua taratibu tu na maji uvugu vugu na nyewe zote zitadondoka.

    Waxing hutumii maji.
    ninayotumia inaitwa Veet Easywax electrical roll on refill.
    Kwenye kibox kinakuja na kila kitu ndani. angalia hiyo video ina maelezo zaidi.

    Veet® Easywax™ Electrical Roll-On Refill - Sensitive - Legs & Arms
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...