Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji ''CONTAINER''

Discussion in 'Matangazo madogo' started by DATOGA, Feb 2, 2012.

  1. D

    DATOGA Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ndg wapendwa wa JF habari zenu.

    Jamani nahitaji container la futi 20 au 40 la mwaka wowote ili mradi bado ni zima au linaweza kumudu shughuli za biashara kama ya duka.
    Naomba mwenye nalo au anaye fahamu wapi nitalipata au kuniuzia kwa BEI NAFUU.

    Nitashukuru sana kwa msaada wenu wana jf.
     
  2. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  3. samito

    samito JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    natafuta container za futi 20 pia, mwene taarifa plz
     
Loading...