Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nahitaji colle/unv/institution

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kampton, Apr 8, 2009.

  1. K

    Kampton Member

    #1
    Apr 8, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kinachota elimu ya vitendo zaid na vyeti vyake vinakubalika zaidi katika fani ya IT kwa ujumla kiwe cha mtaala wa nje ama ndani lakini kiniwezeshe kufanya kazi popote duniani bila mizengwe
     
  2. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kama wewe huwezi kusoma ukafaulu kupata hicho cheti ni swala jingine sio swala la kutaka tu....Je wewe uko tayari kufanya yanayo takiwa..kuna MCSE,MCDBA etc unakuwa recognized kote...So akili kumkichwa...soma post ingine nimejibu kuhusu ni vyuo gani...
     
  3. K

    Kampton Member

    #3
    Apr 15, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante but mimi nimetakata chuo kinachotambulika na sio cha kitapeli tatizo sio kozi kuwa mwelewa ila asante and i prefer most degree au adv diploma
     
Loading...