Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji chupi ngapi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtazamaji, Oct 29, 2010.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi nina mjadala/ swali. Though wengine wanaweza kuona ni private but binafsi naona sio vibaya tukishare mawazo

    • Je hygienicallly mwanaume/ mwanamke anahitaji kuwa na minimun ya chupi ngapi anazovaa kwa wiki?
    • Je ukiwa unakwenda safari ya mwezi mmoja unatakiwa kupack chupi ngapi ?
    • Je chupi inatakiwa kuwa disposed muda gani au baada ya rotation ngapi za kutumika.?
    Unaweza kuongeza maswali au kutoa majibu ambayo hata sijauliza ilimradi yalenge katika kupeana uelewa katika matumizi ya vazi hili nyeti.

    Nawasilisha.
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hii ya leo kali haya mie ninazo dazani 12.
     
  3. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Usitupotezee mda.
    Sisi tunajadili muktabali wa nchi na sio huu upuuzi.
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,895
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Note: vaa chupi safi kila siku
     
  5. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kakajambazi si ndio maana JF ina subforum za Teknolojia , siasa michezo, Uchaguzi Tanzania., Mapenzi, Dini, etc. Nadhani wewe ndo umekosea njia. hapa uko kwenye subforum ya habari mchnganyiko

    Kama hujakosea njia naweza kusema kakajamabazi huna tofauti na decison makers walipo madarakani kila kitu wanapoliticise.

    Angalia ulivyo na double standard unakuwa ka kinyonga. Leo uko chadema kesho uko CCM. Fuatilia some of cooments na post ulizofanya for past two weeks.

    Je Password au Movie Magic au Dubai ni sehemu ya mustakabali wa nchi kwako????? . hahahhahaha.

    Anyway shukrani kwa kusoma na kupata muda wa kutoa comment kwenye upuuzi. Na thanks nimekugongea kwa kutoa valued time yako kwenye upuuzi.
     
  6. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo kama ni safi naweza kuivaa siku tatu au nne mfululizo?
     
  7. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nadhani hata ukiwa na chupi moja lamsingi ni iwe safi tu,hivyo basi unaweza kufua usiku make sure asb imekauka vizuri piga pasi kuuz vijidudu then vaa,lkn kwa hii moja nina uhakika itachakaa mapema so ni vywema ukiwa na zaidi ya moja at least kila siku unavaa iliyo safi all in all cha muhimu hapa ni usafi unaweza kuwa na madazani yoooote yakawa yananuka uvundo tu.usafi muhimu kaka na hasa ukizingatia sehem yenyewe inapovaliwa chupi ni nyeti.
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hata ukiwa na moja ilimdari iwe safi tu
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,696
    Likes Received: 4,404
    Trophy Points: 280
    Baada ya kiranja mkuu kunikera asbh at least nimepata kitu cha kuiburudisha nafsi yangu, kwa kweli hakuna idadi ila mimi huwa navaa kila siku nabadilisha!!!!
     
  10. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 493
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nawe huelewi, mkuu amekushauri uvae chupi safi kila siku !!! Nadhani hakuna cha zaidi hapo unachohitaji !!!
    Kama wewe unaweza kuvaa chupi siku tatu mfululizo na ikaendelea kuwa safi kwa siku ya nne endelea kuvaa!!!

    TOP: Vaa chupi safi kila siku ........ full stop.
     
  11. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mjumbe ebu jaribu kuchangamanua hizo 12 matumizi yake. Zipo za casual, za kwenda kwenye "match" za siku kuu au. Ebu nipe mwanga? . naona 12 ni nyingi sana kwa mwanaume? Si tunaelimishana
     
  12. The Inquisitive

    The Inquisitive Senior Member

    #12
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama unalosema ni kweli - hongera ndugu yangu. Chupi 12 x 12 = 144! Lazima uwe na kabati la chupi tu dah!
     
  13. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani KakaJambazi,kuwa fair kidogo bora unge:tape:
     
  14. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ili kutunza usafi unahitaji kuwa na CHUPI MBILI - unafua moja kila asuhubi unapooga then unavaa nyingine amboyo uliifua jana yake. Chupi nyingi ni gharama zisizo na msingi likewise Soksi. :smile-big::smile-big:

    Safarini nakushauri tumia feni kukaushia chupi yako kama kuna mawingu ili siku inayofuata usihangaike. Jifunze kubana matumizi yasiyo ya lazima.
     
  15. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tufunge mjadala. Vaa chupi safi. Use commonsense, chupi moja yaweza kutosha au mbili au tatu. VAA CHUPI SAFI. MWISHO.
     
  16. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    unaweza kuwa naidadi yoyote mradi zisipungue mbili.inategemea na shughuli zako za kila siku.
    pia kwa wale wenye tabia ya kurundika chupi ndo wanafua(japo si tabia nzuri kwa afya) basi wawe nazo kuanzia nane kwamba ya j2 hadi jumamosi anazifua huku moja ya nane kaivaa.:glasses-nerdy:
     
  17. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hii kali! umesoma uchumi nini Elnino?
     
  18. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    aah! mkuu! kuwa na staha kidogo!

    1. Hujalazimishwa kusoma wala kuchangia hii thread .

    2. Kuna jukwaa la siasa kule uende huko kama unataka mijadala ya mustakabali wa nchi.

    3. Jambo unaloona upuuzi kwako linaweza kuwa la msingi kwa mwingine hivyo ni vema tukavumiliana na fikiri hiyo itabeba dhana nzima ya "home of great thinkers".

    Ushauri wa bure; JF inaruhuisu pia kuwa msomaji tu na si lazima uchangie kila topic, kama ukiona huna la kuchangia ni vema ukakaa kimya.
     
  19. m

    mzalendo2 Senior Member

    #19
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    usivae chupi kabisa maana chupi ndio sababu ya fungus
     
  20. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Usivae chupi - like maasai!
     
Loading...