Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji chumba cha kupanga

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Dreson3, Sep 13, 2012.

  1. Dreson3

    Dreson3 JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 1,775
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Habari zenu wana Jamii nahitaj chumba cha kupanga Karibia na Chuo cha IFM....... Kiwe self contained Gharama maximum 1200000 kwa mwaka nisaidieni
     
  2. m

    mzurisana Senior Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata me nahitaji chumba chenye sifa hii mtaa wowote ila sio nje ya mji
     
  3. A

    Akiri JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kuna chumba master na jiko kipo kinondoni Tx bei 150,000 kwa mwezi miezi 10 anachukua mimi ni dalali 0657 14 5555
     
  4. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    huu nao ni wizi,eti dalali afu unataka kodi ya mwezi mmoja mwee
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Vyumba vya elfu 30 hauna? @ Kafumu
     
  6. a

    amiy New Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kinondoni ntapata room na sebule kwa sh ngapi Dalali
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    DaLALi nDio anachukua nafasi ya Kodi ambayo serikali imeshindwa kukusanyA kwa wenye majUmba

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  8. m

    mob JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    acheni kuuza sura kaeni huko chuoni msome hamjaja mjini kuwa sharo baro.ndo nyie mwisho wa cku hata kuandika barua za kuomba kazi hamuwezi eti graduate.
     
  9. A

    Akiri JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    we mwehu nini ! wapi nimeongelea pesa ya mwezi hebu nenda wapelekee huko
     
  10. Babarita

    Babarita JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mi ninacho ila sasa mamarita hataki wapangaji mastudent
     
  11. A

    Akiri JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    vipo mkuu . kimoja kipo msufini mwananyamala
     
  12. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ukweli unauma mr dalali kafumu
     
  13. A

    Akiri JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    inategemeana kwa leo kuna chumba na sebure hapa vijana kinondoni kwa sh 80,000 kwa mwezi anachukua mpaka miezi 6 . kama unataka fanya haraka njoo ulipe kesho havipo . bei huwa ni 60,000 mpaka 1,000,000 inategemeana na jinsi nyumba ilivyo
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Du huko si kuna roba za mbao? Mie nataka maeneo ya kwa mengi pale au maeneo ya chentemba! Au alipokua anakaa Jide zamani.
     
  15. A

    Akiri JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kipo hapa kinondoni kwa matx bei 150,000 miezi kumi anachukua , gari inafika mpaka ndani chumba ni master na kina kina jiko
     
  16. A

    Akiri JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    shentembaa kipo cha 40 fanya faaster njoo lipa mkuu miezi 8 anachukua
     
  17. A

    Akiri JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ha!Ha pole
     
  18. Dreson3

    Dreson3 JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 1,775
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hujaombwa ushauri kama ulishindwa kuchangia ungekaa kimya Sijui kwanini mnaruhusiwa JF. Aliyekwambia mimi mwanafunzi nani????
     
  19. h

    hamsinij JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nina nyumba fenced self contained solar na kisima kirefu buyuni. 2laki kwa mwezi
     
  20. Dreson3

    Dreson3 JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 1,775
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Asante dalali lakini nimesema maximum iwe 1,200,000 kwa mwaka awe anachukua miezi sita kushuka chini
     
Loading...