Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji chumba cha kupanga moshi mjini

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Jeff, Mar 17, 2012.

  1. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wadau,msaada tafadhali,natafuta chumba cha kupanga maeneo ya karibu na chuo cha ushirika,au st marigoret au Rau secondary,kuwe na usalama maana sio mtu wa kuwepo nyumbani mpaka jioni,tuwasiliane 0753-114524 au nipm.jf daima milele!
     
  2. Mau

    Mau Senior Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nenda pale KCMC Hosiptali sehemu ya TATCOT kuna mzee mmoja anaitwa mtui ana nyumba nzuri ipo karibu na barabara na nilikuwa nakaa kwake sema tu nimehamia mkoa mwingine
     
  3. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mdau asante kwa taarifa, hiyo nyumba ipo karibu na maeneo hayo niliyotaja? au ipo kule kcmc?
     
Loading...