Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji chumba cha kupanga buguruni

Discussion in 'Matangazo madogo' started by kdany, Oct 21, 2012.

  1. k

    kdany Senior Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wakuu habari,natafuta chumba cha kupanga buguruni,kiwe kizuri,seling board safi,kisiwe kina vuja,kiwe ndan ya fens,usalama uwepo,in short kiwe cha kisasa cha kukaa mtu mstarabu,piga hz no.#0719477815
     
  2. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    buguruni aaaanh!?...utapasuka mzee hata kama nyumba ina mlinzi na bunduki,.. Mtaani je!? (pigwa kabali nzitoo)...sogeasogea hata mitaa ya ilala(kuanzia bungoni)
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,696
    Likes Received: 1,832
    Trophy Points: 280
    Uzuri wa huko hata kwa alfu mbili unaweza kupata Chumba, Sebule, Jiko, Choo, Bafu kwa mwezi!!
     
  4. ng'wanankamba

    ng'wanankamba JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 323
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Na Kimboka siyo mbali lol
     
  5. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Huenda anataka kuwa karibu na soko kuu la pale Kimboka au Sewa bana,hata ningepewa apartment buure huko Buguruni sikai
     
Loading...