Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji bodaboda

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Bandabichi, Oct 31, 2012.

  1. Bandabichi

    Bandabichi JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari wanajamvi. Nahitaji pikipiki aina ya SUN LG CC 150 kwa hapo Dar duka gani napata kwa bei nafuu. Coz huku mikoani bei kinyama.
     
  2. Mnene 1

    Mnene 1 Senior Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngoja wataalamu waje watupe majibu mkuu, hata mie nahitaji
     
  3. m

    mdunya JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bei gani huko?
     
  4. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    aisee pole emeishaenda kuangalia na chumba cha majeruhi pia?
     
  5. ALF

    ALF Senior Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Kwahuku dar zinapatikana duka moja kariakoo, lakini sikumbuki jina lake, mara ya mwisho ilikuwa 1.9 milion.

    Lakini kwanini unahitaji hiyo ya cc 150? Niliwahi kuona jamaa mmoja wa bodaboda anauza yakwake nilipomuuliza akaniambia inakula sana mafuta, nilipomuuliza kwanini alinunua hiyo, akasema alikuwa hafahamu kuwa 150cc zinakula mafuta sana kwa kuwa injini ni kubwa sifa yake nikwamba zinanguvu sana lakini kwabiashara ya bodaboda hazifai.

    Angalizo jingine nikwamba ukitafuta pikipiki aina hiyo lazima uwe muangalifi kwasababu zipo feki zake muda sio mrefu utaanza kusikia kama manyanga.
     
  6. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nakushauri uende dukani, hivi vitu vya mkononi wakati mwingine vinaweza kukuletea shida. Kuna jamaa alinunua simu kumbe aliyeporwa ni marehemu tayari halafu akakutwa nayo, sijui atasemaje?
     
  7. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    boda boda zinatumaliza, ukinunua hiyo bodaboda nunua na first aid kit
     
  8. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,322
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    Ukitumia hiyo boda boda mkuu usisahau kununua na sanda usije ukawaachia watu mzigo
     
  9. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    ningekua mie ningeahirisha kununua yani kuuliza tu bei unapewa angalizo la kununua sanda dah:confused2::whistle:
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Angalia sana mkuu ukishanunua usijifundishe kuendesha asubuhi halafu jioni ukabeba abiria.
     
  11. Bandabichi

    Bandabichi JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Tsh 185000-1900000
     
  12. whizkid

    whizkid Senior Member

    #12
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 168
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hii haikufai?
     
  13. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Unataka kufa!?tafuta kitu cha miguu minne
     
  14. e

    emkey JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 724
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwani ajali ni za pikipiki pekee? Gari haipati ajali, ndege hazipati ajali? Pedestrians nao wapo safe? Acha hizo ww.
     
  15. m

    mdunya JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tofauti ni kama laki moja tu!
     
  16. Bandabichi

    Bandabichi JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    So hakuna tofauti coz kuna kusafrisha hizo pikipiki. Akante mkuu.
     
Loading...