Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji betri ya laptop Compaq

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Shark's Style, Oct 12, 2011.

  1. Shark's Style

    Shark's Style Senior Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 185
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wadau heshima kwenu,
    Nahitaji mtu mwenye battery ya laptop inao fit kwenye compaq presario CQ60 au 61 manake yakwangu imekufa sihitaji ya dukani maana bei ni mbaya mno so kwa yeyote mwenye nayo ama amesikia kwa mtu ni vizuri anifahamishe ila tu iwe kwenye hali nzuri isiwe imechoka sana.
     
  2. f

    frankmshamimana Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Unash ngapi. Yako inakaa na battery for how long. I have one. Give me the offer n lets busiess. PM me.
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Aiser yaani hizi compaq CQ60 & 61 zinaongoza kwa kufa battery, ndiyo PC ninayotumia lakini nimeshanunua charger mara mbili na saizi nadaiwa battery kama wewe unavyohangaika. PC saizi imekuwa pass, Ngeleja akifanya vitu vyake kitu nacho huuuuuuh! Aiseee nataka nitafute dell ya ukweli kabisa.
     
  4. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mbona unataka kupotea kabisa, katika brand iliyoingiliwa na feki nyingi ni delll sababu demand yake ilikua kubwa sana embu tafuta brand nyingine mkuu kama sumsung,sony,acer nk
     
  5. Shark's Style

    Shark's Style Senior Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 185
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kuhusu swala la charger zako kufa inatokana na wewe mwenyewe handling yako unakuwa unakunja sana ule waya unaotoka main unit kuingia ktk pc ule ni delicate sana na most of the way ndo panapo piga shoti.
     
  6. Shark's Style

    Shark's Style Senior Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 185
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mkuu nakufuata huko chemba tuongee vizuri
     
Loading...