Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji accounting software

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by MIUNDOMBINU, Oct 23, 2011.

  1. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ninahitaji Accounting Drivers, kwa ajiri ya kunisaidia katika kuuza bidhaa, kuhifadhi kumbukumbu za bidhaa zilizoko stoo, na kuchanganua mtiririko wa mahesabu ya biashara kwa ujumla.
    Napenda software hii iwe na vitu vitatu vifuatavyo:
    1. FRONT OFFICE ( FOR SALES MANAGING)
    2. BACK OFFICE (FOR STOCK MANAGING)
    3. ACCOUNTS ( FOR ANALYSING entry)
    Nadhani nimeleweka kwa kiasi chake. Basi naomba mtu mwenye ujuzi na uelewa wa jambo hili tuwasiliane kwa e-mail: miundombinu2010@yahoo.com

    Asanteni.
     
  2. m

    moghaka Senior Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Naomba tuwasiliane PM kwa maelezo zaidi nadhani nitakusaidia ninayotumia kwa zaidi ya miaka 12 vyote ulivyovitaja inafanya na vingine vingi zaidi analysis,reporting,forecasting,payroll,ordering,financial charges,interaction with ms office,
     
  3. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Asnte mkuu. nitaku pm
     
  4. Charles Mtekateka

    Charles Mtekateka Verified User

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 277
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    nami mkuu nahtaj sana hii kitu! salama lakin?
     
  5. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mkuu. ndo nami nasubiri waha jamaa zetu wa IT nikifanikiwa nita ku pm
     
  6. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Ina manaa hiyo software unayotaka ndiyobrand name yake ni Accounting drivers.
    Si zipo software kama Tally . Au u hiyo haifanyi hizo ? i . Au unaulizia pa kuinunua au kudowload trial . Au unauliza pa kupat ya kuchakachua ? teh teh teh
     
  7. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nataka ya kununua sio ya kuchakachua, Tally siipendi kwani haikizi mahitaji yangu.
     
  8. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    ACCpac ni nzuri nadhani itakusaidia

     
  9. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,232
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Try Sage Simply Accounting 2012. Nadhani unaweza buy online.
     
  10. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
Loading...