Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaj wazo lako ktk hili!

Discussion in 'JF Doctor' started by Babu mchumi, Jul 16, 2011.

  1. B

    Babu mchumi Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Habari zenu tha great thinkers!
    Tafadhalin nimeckia kuna mashine za kuongeza uume ambazo hazina madhara kiafya,hv ni kweli?kama ni kwel zinapatikana wapi?nahitaj mawazo yenu wapendwa!
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    dawa zipo ina uume utakuwa haifanyi kazi...wewe si unataka uwe mkubwa tu? ni pm
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    hakuna k2 km hicho. Hata kama una kibamia ufundi unatosha kumridhisha mkeo. Mashine kubwa sio deal kama hujui manjonjo
     
  4. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    jamani napita,kumbe hii ni kwa wanaume tu
     
  5. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Magomeni kuna mtaalamu wa kuchanjia, akikupa dawa yake saizi ndogo kabisa inaanzia chupa ya bia ya safari hiyo ni kwa upana, urefu ni kuanzia kidole gumba cha mguuni hadi kule unakoishia unyayo. Yaani jamaa ni kiboko! nimekutana na watu sita waliopata huduma hiyo. Yuko mwanzo tu kabla hujafika mapipa uliza maeneo hayo mtaalamu wa kukuza nanihiii!
     
  6. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hapo umenena bro. Madude makubwa huwa hayana dili, we kama hujui mautundu utabakia kujisifu na kujisifu tu kuwa una mashine kubwa lakini mpenzi wako hafaidi.
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkubwa umepata deal la kucheza movie za x nin? cjapata logic ya wewe kukuza hiyo kitu!
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Usisikilize story za vijiweni heri ubaki na hicho ulichonacho kuliko ujibebeshe zigo kuuubwa ambalo halifanyi kazi yaani "mgosi agona" hahahahahahahaah
     
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mmmh! Mambo mengine kwa kweli......! Sasa hilo zigo likiwa kubwa alafu likakuzidia?? Sometimes tuwe tunafikiria mara mbili mbili jamani, hizi biashara za watu zisitupumbaze!!
     
  10. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Na wataalam wa mambo wanasema, ukubwa wa pua si wingi wa kamasi!
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Surgical jaribuu kufanya research kwenye hilo...
     
  12. wende

    wende JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ktk creation/uumbaji,mungu hakukosea ata ile chembe1 na kila alichoumba kwake aliona ni CHEMA! Sasa unamkosoa god? ....Achana kabisa na masifa ya vijiweni. Utaongeza uume kwa 20,000/-,but madhara yake na garama za tiba yake ni 1000 times ya hiyo!
    Ushauri wangu: keep and leave the original then omba ushauri kwa watalaamu ili wakujuze jinsi ya kuitumia hiyo mashine yako ambayo wewe unaiona ni KIDUCHU sana!
     
  13. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ahahahahaha Nataka paja mie hakinitoshi kipapatio, Babu Mchumi naona nibora ungepata mtu wako wakaribu akakufundisha manjonjo kuliko kuongeza mzigo usokua na faida, ungekua mwanamke ningekwambia wapi uende ukajifunze manjonjo lakini ni mwanamme sijui ntakusaidiaje,lakini am sure ukionana na Badili Tabia ni mwingi wa mambo ataweza kukusaidi japo matatu au mnne.
     
  14. beatrixmgittu

    beatrixmgittu Senior Member

    #14
    Jul 20, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dudu kubwa ya nini? Kachanjie dodoki. Ahaha hapana mkuu. Achana na wachina, ridhika na dudu aliyokupa Mungu.
     
  15. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    mungu hakuwa mjinga kukugea hicho ulichonacho,
     
  16. abusaadalbusaid

    abusaadalbusaid Member

    #16
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukifanya hivyo lazima madhara yatakuja maana hilo sio jambo la kawaida kabisa na wataalamu wamethibitisha kuwa yako madhara na kwa hivyo usijaribu kufanya hivyo kabisa ukiwa na busara
     
  17. V

    Venezuela Member

    #17
    Jul 23, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3

    Mkuu tafadhali fafanua kabla hujafika mapipa ukitokea wapi?
     
  18. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    big is beautiful
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Unataka mguu wa mtoto ha ha ha ha ha ha ha,fanya moyo unavyopenda ndungu!!!!
     
  20. T

    Tall JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamani kwanza tumuulize sasa hivi anayo nchi ngapi na anataka iweje,............Je kwa sasa ni nusu nchi??? au millimita moja awe muwazi ili asaidiwe ki mawazo.
     
Loading...