Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaj video camera

Discussion in 'Matangazo madogo' started by elmagnifico, Jan 10, 2012.

  1. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,155
    Likes Received: 1,502
    Trophy Points: 280
    nahitaj video camera ndogo kwa ajili ya kuchukulia matukio mbali mbali.
    Bajeti yangu ni laki ni kati ya lak 3 mpaka 4 kwa yoyte mwenye nayo asisite kuni pm
     
  2. c

    cyruss Senior Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    MEPATA... nitafute uje uchukue tumalize biashara, video kamera hii nimetumia mimi ndo mtu wa kwanza, nitafute zaidi tupatane tumalize biashara, nitumie namba hapa...darbusiness@yahoo.com
     
  3. c

    cyruss Senior Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    UMEPATA... nitafute uje uchukue tumalize biashara, video kamera hii nimetumia mimi ndo mtu wa kwanza, nitafute zaidi tupatane tumalize biashara, nitumie namba hapa...darbusiness@yahoo.com
     
  4. T

    Tanganyika50 Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Mkuu mimi ninayo.ni nzuri kabisa na haina tatizo lolote.ni PM kama hujapata tufanye biashara.
     
Loading...