Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaj msaada wenu wakulu!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Inkoskaz, Oct 11, 2011.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Habari wakulu! Mimi ni kijana mwenzenu ninaefanya kazi ngumu hapa nchini ila kutokana na uvumiliv wangu nimefanikiwa kujiwekea kias kikubwa sana cha pesa sasa nilikua nahitaj kuendelea na elimu,hivyo nilikua naomba kufaham orodha ya vyuo ambavyo vinatoa elimu kuanzia muda wa saa 2usiku na kuendelea,na koz ambayo nataka kuchukua ni ya accountants, msaada wenu wakulu!
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ngazi Gani?
     
  3. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wewe si umeomba kazi ya kuwa 'houseboy?' sasas hule saa ngapi?
     
  4. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #4
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vema ile kazi uliyoiomba jana kwenye ukurasa wa nafasi za kazi ukaifanye kwanza ili ujipange vizuri zaidi!!
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    We jini nin?
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    O.P! Out of point nimeuliza nn na mnajib nn?
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Nina characteristics zake!
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    ndo maana bac.
     
Loading...