Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahisi nina vidonda vya tumbo kwa kuichukia sisiem na serikali eee Mungu nisaidie!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dumelambegu, Mar 21, 2011.

  1. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jamani,

    Sijui kama na wenzangu huwa inawatokea, mwenzenu huwa inafika mahali tumbo linaniuma kwa kufikiria namna nchi hii inavyoongozwa na kikwete na serikali yake ya sisiem kama gari bovu. Wakati mwingine huwa naona ni bora uwe kama mhadzabe anayeishi porini na asiye na habari na mambo ya siasa na uchumi. Anaweza kuwa na amani kuliko mimi.
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,810
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    Mimi huwa napata amani pale ninapogunduwa kwamba ingawa wanatutawala kimabavu lakini hakuna hata mgombea mmoja wa CCM aliyewahi kupata kura yangu kuanzia 2005 na 2010. kwahiyo mimi si sehemu ya walioshiriki kuiletea nchi hii janga la Kitaifa.
     
Loading...