Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahisi nina matatizo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by strawberry1, May 12, 2011.

  1. s

    strawberry1 Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nisaidien jamani, mwenzenu naogopa sana kuingia ktk mahusiano ya kindoa. Ninaye BF na tuko kwa r/ship for 6 yrs now, ila kila nkifikiria kuwa one day ntatakiwa niwe na ndoa naogopa sana. Au nina matatizo?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unaogopa nini haswa???
     
  3. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani ndoa ni nini?? Na hiyo miaka sita unafanya nini???
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nafikiri hilo ndio jibu
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160


    ......Ndio.....
     
  6. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    unayo matatizo tena makubwa sana,yani siamini kabisa kama kusoma hujui hata picha huoni?pole weeeeeeeeeee
     
  7. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #7
    May 12, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Unahitaji ushauri NASAHA! Nenda kwa wachungangaji au wataalamu wa mambo hayo watakusaidia!
     
  8. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kwani hujui hy ni kama ndoa tu six years!
     
  9. A

    Aine JF-Expert Member

    #9
    May 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kinachotisha hapo sas ni nini? bf for 6yrs? tena ndiyo ungetakiwa uhakikishe ndoa inafungwa we tena unaogopa?
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    May 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Halafu kama unaogopa kuingia katika mahusiano ya ndoa haya mahusiano uliyonayo sasa hivi na huyo mwenzako hauyaogopi??
     
  11. P

    Pretty P Member

    #11
    May 12, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaogopa nini hasa, ebu dadavua tuelewe
     
  12. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #12
    May 12, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Strawberry1
    Kuogopa ndoa doesnt necessarily mean una matatizo. It could be that, you are not ready for that level of commitment yet, or it can also be just the usual fear of the unknown!!!?
     
  13. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #13
    May 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hauko tayari bibie ukiwa tayari utaitafuta mwenyewe and i hope he will be there waiting for you!
     
  14. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #14
    May 12, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    dah! matatizo yako ni makubwa kuliko CCM.
    acha nisepe
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    May 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    kwanza napenda kukupongeza kwa kuwa muwazi;;endelea kuakaa hivyo mpaka utakapopata soln..ni ukae hivyo uje kupata utakaekuwa nae na amani kuliko hii mindoa ya sikuhizi miezi miwili vikao mara sita saba vikao tena vya nini??kaa vizuri tafuta soln..kwa msaada zaidi cont denismandia@yahoo.com ila cha kukupa moyo aijalishi mapito unayopitia muda utakaotumia Yupo Mume wako kutoka kwa Mungu anakusubiri ni wewe kuwa karibu na Mungu na jinsi gan ya kumtumikia akupe mume mwema
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    May 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    :dance::dance::dance:
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    May 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280

    we ungekuwa dk walahi unasepa kwenye chumba cha wagonjwa..duuh mwambie basi at ajivue gamba la uovu
     
  18. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #18
    May 12, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Dunia hiishi vituko jamani.............kha!!
     
  19. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #19
    May 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unahitaji kuwaona watu wenye heshima kwa ushauri zaidi, viongozi wa dini au wanasaikolojia.

    Ina maana muda wote unamzungusha huyo BF, bila kumwambia ukweli kwamba unaogopa?
    Pia inawezekana una-negative au bad attitude ya ndoa..Jaribu kupitia pitia vitabu na makala kuhusu 'raha ya ndoa'
     
  20. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #20
    May 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mh,..kuna kitu huyo mme wako wa mda
    kakuonjesha na katika hilo hua ana kuumiza kiasi kwamba
    hutaki kuwa kuingia kwenye ulingo wa wajibu wa mke kwa mume,...

    Pole,ili utamani kuolewa jaribu variety ingine ya naniii,labda kakukinai
     
Loading...