Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahisi nina MATATIZO ya KINYUMBA

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Humphnicky, Jun 18, 2011.

  1. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    jana nlituma thread ya fumanizi kati ya my blood brother na mke wangu.
    But bad enough hata ma x gal wangu wawili nshawahi kuwafumania na watu wangu wa karibu. Nahisi nina matatizo ya kungoneka ndio maana mademu wote na watu wangu wa karibu. Kibaya zaidi wana fake orgasm na wanasema nawaridhisha, kwanini hawaniambii ukweli?
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Sijui kama ulishatupa maendeleo ya inshu ya jana!

    There you are! do your homework properly now, you now know the problem so work out. Acha mkuu kuwa busy kila wakati, tafuta muda wa kutosha wa kuwa na mwenziwako utakayempata mkuu. Life is not only about money! Its happiness!
     
  3. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    jee ulijuaje kama wana fake orgasm?na jee ndoa yako ina muda gani?hao ma x wako ulikuwa nao kabla hujaoa?na kwa nini ujilaumu wewe kwa kosa alilofanya mke wako?kaa chini ongea na mke wako,usiongee nae ki hasira na umuombe akuambie ukweli kwa nini alifanya hivyo.ili ujue tatizo hasa ni nini.
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Fo God sake dont think that!Inawezekana ukajiadhibu bila sababu ya makosa ya watu wengine,umejuaje kuwa matatizo ni yako?Acha kuhisi tafuta ukweli kwanza!
     
  5. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu kama hii issue ni ya ukweli tatizo ni hao so called watu wako wa karibu...Choose your friends wisely, na kama ni ndugu zako inabidi mkaombewe....

    Hakuna excuse ya rafiki yako kuku-betray..., no matter kama unawarishisha wapenzi wako au hapana..,
     
  6. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Punguza kusimulia stori kuhusu raha unazopata kwa mademu wako. Inawezekana kila unapomsimulia Bro. au rafiki unamfanya amtamani zaidi mpenzi au mke wako. Dunia hii kuna professionals wa kutongoza. Watu wa aina hii hata akimtaka mke wa mfalme atampata ilimradi ajue tabia zake na wazoeane. Inawezekana pia umezungukwa na watu wa aina hiyo.
    Kuna jamaa tulisoma naye. Yeye alikuwa anawaambia madada moja kwa moja "Wewe mwaka huu hautaisha bila kunipa..." wengine wanacheka kwa dharau na wengine wakitoa matusi lakini amini usiamini siku moja utamwona mdada anamdate mshikaji tena kabla mwaka haujaisha. Baada ya kuona ile movie ya Will Smith "Hitch" niliamua kumpachika jina la Hitch. Women look so down on him at first but when he starts.... they all tend to crow towards his "Dick". He is the Devil himself.
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    usijilaumu kwa makosa ya wapenzi wako na marafiki,hata kama una mapungufu katika kuwaridhisha kimapenzi,hustahili adhabu ya wao kulala na watu wengine....wanahatarisha maisha yako,ingekuwa vizuri kama huwaridhishi ,mzungumze,ujitahidi kujirekebisha na ikishindikana muachane waendelee na maisha na wewe uanze maisha mapya.ila hiyo tabia ya kuchanga na watu wengeine sio nzuri na its unfair kwako. Jipe moyo,yatakwisha,do your part!
     
  8. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    uongo mtupu
     
Loading...