Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahisi nina bahati

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lukansola, Sep 20, 2011.

  1. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Salam nyingi ziwafikie hapo mlipo, mara baada ya salam hofu na mashaka ni kwenu mlio mbali na upeo wa macho yangu.
    Leo majira ya saa tatu na nusu usiku nikiwa natokea tegeta kwenda makonde (Dar) nikiwa kwenye daladala nimetokewa na jambo ambalo ninalichukuli kama bahati na kwa kweli nina mshukuru Mungu. Huko nyuma maeneo ya kuanzia suma jkt mpaka africana tulikuwa tunambea kwa kasi kidogo hasa ukizingatia mida hiyo magari huwa ni machache barabarani. Mbele kidogo tukawa kwenye mwendo mdogo sana kuruhusu magari mengine yapite. Mara tairi ya mbele upande wa kulia ikapiga mzinga (ikapasuka). Dereva akapaki gari pembeni tukashuka. Ninajihisi mwenye bahati ninapofikiria ile tairi ingepasuka mapema zaidi ingekuwaje.
    Nahisi nia bahati.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    Could be.......
    Na waliosalimika ajali ya meli zenji?watasemaje?
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Sijakuelewa lengo lako ni nini?
     
  4. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />

    Umejibu haraka kana kwamba ulijua nitasema nini, kweli wao ni zaidi. Kila. Mtu ana bahati yake.
     
  5. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />

    Ni kuwafahamisha members wenzangu mkasa ulionipata leo Mzee.
     
  6. s

    strit boy Member

    #6
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una wenge
     
  7. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Israel alikuwa bado hajaamua kuchukua kiumbe chake, akiamua hata pancha ya baiskeli unamuondoa mtu!.
     
  8. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    tairi tu ndio ujione una bahati kama mtende?
    acha woga mtoto wa kiume, mm nshawahi kupata ajali ya basi watu walikufa
    nikapona wengine walipoteza viungo vya miili yao, kupasuka tairi ni kitu cha kawaida hasa hizi daladala wanaweka tairi vimeo.
    nahisi ww ukija kuendesha gari utakuwa unatembelea spidi ya km 40 kwa saa,
    hii sii habari mkuu we bora ungetoa mada ya daladala zetu na usalama wake kwa abiria ukatolea mfano wako wa tairi kupasuka,
     
  9. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana, nimiongoni mwa mambo ya barabarani. Ni vizuri kumshukuru mungu kwa lila jambo analotutendea maishani mwetu.
     
  10. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Amen, wengine wanataka eti nichukulie poa tu.
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Chukulia tu poa..wengine tairi inapasuka wakiwa kwenye spid 180 wanapona lakini hawaji kuleta huo upuuzi hapa JF
     
  12. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Ushauri wako sio mbaya mkuu.
     
  13. M

    Mocrana JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 529
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    uko sawa kabisa kusema unabahati ila mshukuru sana Mungu, mana neno linasema shukuruni kwa kila jambo. Na kama umeweza kushukuru kwa kidogo basi ni vema, ubarikiwe sana
     
  14. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Umeamka na hasira naona Rejao, au mambo ya Igunga nini? Siamini asubuhi yote hii naitwa mpuuzi!!!
     
Loading...