Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahisi nataka kuibiwa/kutapeliwa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by vanmedy, Feb 16, 2012.

  1. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Waungwana.. Usiku huu wa saa2 nimepigiwa simu na mkaka/mbaba akiwa na mwanamke(walikuwa wakipokezana kuongea) wananiambia jana walikuwa meeda club sinza usiku sasa huyo mwanaume alikukutana na mdada gani sijui eti alimpa namba yangu na waliniona kwa sura (wakan'describe eti mimi ni mweusi wakati. Kiuhalisia ni mweupe Kabisa na namba yangu ya simu ni zile special 071233334* ni rahisi kuotea ) na kwamba kwa pamoja mimi na huyo mdada waliwaibia pesa ikiwamo driving licence, na atm cards.. Eti wakawa wananikoromea niwarudishie cards na leseni hela hawana shida nazo..
    _UTATA: mimi niko singida kazini na sijawahi kwenda club kabisa hapo meeda kwenyewe sipajui na mimi sio mdau wa hizo sehemu/ sio mpiga kiilaji na sijawahi kunywa..
    Nimewaambia kesho nakuja dar kwenye michakato wangu na ntaenda na full documents kuthibitisha namba ni yangu,nafanya kazi singida, nlikuwa singida wakati wanaibiwa, na ntaenda na ticket ya gari ya kesho..
    Nlipata shaka nlivyowaambia wakaripoti polisi wakakataa, eti wao hawana mambo hayo..
    NINACHOFIKIRIA: kama wameibiwa kweli. Tukutane polisi kwa ushahidi na kutoa utata.(NAHOFIA WANAWEZA KUNIFANYA KITU MBAYA) Yani wameniharibia siku kabisa
    Lakini bro wangu kanshauri niwapotezee kama waliniona wanitafute...
    NAOMBENI USHAURI WENU JAMANI
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    We kweli wa Singida!!!
    Pole..hayo ni mambo ya mujini. Huna cha kuhofia, wewe tulia singida, endelea na majukumu yako!
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Pole kaka, we wapotezee usijisumbue.
     
  4. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hehehe njaa nyingi,pole sana
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hehehe! Wasingida watakuwa hawajachangamka changamka eeh!
     
  6. tama

    tama JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wapotezee hao..
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,252
    Trophy Points: 280
    Hivi wa mpwapwa wamechangamka? Huku umang'atini tumekucha ile mbaya, mashuka ya njano kwa kwenda mberrrre!
     
  8. v

    valid statement JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Wala usihangaike nao hao.Watakutapeli hao. We endelea na mambo yako.
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    wa mpwapwa tuko juu, tuna maphd ya ujanja! Huoni ur son katoka huko kote kaja kuangusha figo lake mpwapwa.
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Huitaji kuumiza kichwa kulitambua hili Husninyo..
    Maelezo yake yanajitosheleza!!
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    inabidi watu waje mjini aisee, mjini shule ati.
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,252
    Trophy Points: 280
    Wallah sikuwezi! Yaani leo nimemuona my son kwa mbaali umeanza kujifaragua! Ntamuambia yote acha nisutwe tu!
    Phd hata mie nimeshaagizia 4 kwa mpigo, subiri utaona!
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    phd 4 hadi utaanza kutembelea mkongoja hazijafika. Nimeagiza vyuo vyote viache kutoa hiyo kitu. Mwanao ninavyompenda hadi nahisi kuchizika mkwe. Umemuona wapi nimfate?
     
  14. Beautiful Lady

    Beautiful Lady Senior Member

    #14
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Matapeli hao,wapotezee kabisa.
     
  15. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu achana nao hao ni matapeli na hawakujui wala nn,yan tena hata cm zao ucpokee tena endelea na ishu zako tu.
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,344
    Likes Received: 3,144
    Trophy Points: 280
    matapeli hao wala usijishughulishe nao.
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,082
    Likes Received: 14,348
    Trophy Points: 280
    acha woga
    puuza tu
    waambie waende polisi na wewe utaenda polisi
     
  18. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    What an idiot!!!
    Ndio tabu ya kufikiri kwa kutumia masaburi.. For your information mi dar nimekuja uchi wa mnyama pale muhimbili hosp na asili yangu ni dar / mzaramo wa kisarawe pure.. Nimekulia dar nimesoma k/koo center kabisa.. Huku singida nimekuja kusaka tonge tuu..
    Kuna watu mnakujaga kuongea nonsense tu humu.. Wangapi wanaibiwa daily?? Au umekwazika nlivyosema situmii kilevi na wala si mtu wa club.. Ndio tabu ya wavaa suruali chini ya makalio na masupra ya kichina hadi ugokoni... GROW UP
     
  19. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hawa jamaa nimewapigia simu wanaonekana kujichanganya especially mwanaume, mara oooh mmeniangusha mkaniibia pesa nyingi kwenye wallet, mara atm ina kama mil2 na kulikuwa na kikaratasi cha password, nlikimbia kwa bajaj (sijui nimekuwa dulla kibajaj wa clouds),
    And i told them mkienda kurenew atm zenu lazma mpeleka rb ya polisi sasa shida iko wapi tukutane polisi tukasababishe(hapa nlikuwa nshapata akili ya kuwageuzia mashtaka ya kunidhalilisha na kuntishia maisha)na nlishawarekodi maneno yao.
    Mwizi akupe namba yake ya simu wapi na wapi!!???.. Baadae yule demu akabeep and she was like ''tafadhali kaka tuelewe hali yetu sie tumeibiwa and i was like ahahahah mnaomba poo''
    Ila to be honest mwanzo walinistua kinoma
     
  20. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Tanx for ur concern guys,, decent people n' kindhearted.. Ahsanten kwa ushauri wenu working on it..@husninyo,kabakabana,tama,valid statement,beutiful lady, cantalisia, badili tabia and the boss..
    Except rejao u suck go fuc* urself, nyegere wee
     
Loading...