Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahisi Mwanamke wangu anatamani wanawake wenzie

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by rosemarie, Sep 13, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Sijui kama hili linaweza kuwa geni kwenu,Mwanamke wangu ananizidi umri kidogo kama miaka mitano,kuna kitu ambacho kwangu ni kigeni nikimlinganisha na wanawake niliowahi ku date siku za nyuma,kila tukitoka out na kukutana na wanawake wengine anawaangalia kwa jicho la tamaa,yaani kama mwanaume anavyomwangalia mwanamke kwa kumtamani ndivyo anavyofanya,yaani nimejifanya sioni hili kwa muda mrefu sana na nahisi siwezi kumwambia kuwa hiyo tabia inanikera,kuna wanawake kwenye simu yake wanavyoongea ni kama aliwahi kufanya nao mapenzi siku za nyuma,hivi inawezekana mwanamke akawa anafanya mapenzi na wanawake wenzake na hapo hapo akawa na uhusiano wa kimapenzi na mwanaume?nifanye nini wakuu hii tabia inakera japop sina mpango wa kuoana naye lakini company yake naipenda
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu hapo kwenye rangi kazi unayo na hilo swala la kusagana lipona linaendelea kuwepo mchunguze ujue kama ni msagaji huyo mkeo..
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    nitamchunguza vipi?sitaki ajue kama nahisi japo hainiathiri,kwenye umri unasemaje mimi naona ni poa tu
     
  4. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukimuoa ataacha.
     
  5. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    akheri awe msagaji maana watamsaga wenzake kuliko kuwa changu
     
  6. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    umenichekesha kweli.lakini kuzidiwa kisa mwanamke ni noma.
     
  7. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    mleta mada au anakulisha,maana unasema huwezi kumuoa ila unapenda company yake,na mmezidiana miaka 5
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    acha ushamba
    napenda kutizama wanawake wazuri na kufurahia uumbaji na sina kasoro yeyote mbona??

    Tena hasa twiga na farasi huvutia zaidi.

    Sipendi viswala.
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    We muambie hivi
    unatamani threesome ya wanawake wawili na wewe
    muone ata react vipi..
    akisema poa mwambie hujui wa kumpata wa pili
    akisema halina tabu hilo
    jibu umepata
     
  10. m

    mossad Member

    #10
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka huyo shem wetu ana tabia ya uzi.....................mbele anachoma at the same time nyuma anawekwa uzi. Inawezekana kabisa hao wanawake unaosema anaongea nao kwenye simu walikuwa wanasagana au wanaendelea kusagana ndo maana akiwaona wengine anawamezea mate anatamani nao awakoboe. Mchunguze vizuri huyo, siku mnaweza kulala, ukastukia kakutia dildo(artifial cock) makalioni.................... aha ha ha ha haha!!! sijui utakuja kutuelezea hapa JF ikitokea hivyo?
     
  11. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 987
    Trophy Points: 280
    Ulezi kwa sasa umekuwa mgumu...ukiwa na mtoto wa kike unaweza kujisifu kuwa yuko safe kwa kuwa hana male company kumbe ndio kwishney...anasagana.

    Niliangalia movie moja mama amemlea mwanae kwa kumchunga sana na kumpandikiza maneno ya kutisha kuhusu wanaume...kilichofuata akaanza kusagwa na sugar mummy mmoja...mama hana hili wala lile; kwani alikuwa hashtuki akimwona na wasichana au wanawake.

    Hivyo muwe makini sana na u close wa mabinti zenu na same sex pia. Na msiwatishe sana kuhusu wanaume...wataishia kuwa ma lesbian
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    Jina la movie tafadhali
     
  13. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,044
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    amekuzidi Miaka 5,afu kama anatamani wanawake,...itakuwa anawaangalia huku akikumbuka alivyokuwa kijana..
     
  14. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Hili sio tatizo kaka hii ni BARAKA kubwa sana, cha muhimu ucheze kete zako vizuri! [​IMG]
     
  15. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,338
    Trophy Points: 280

    Heri masizi ya kuni kuliko masizi ya jiko la mchina
     
  16. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,338
    Trophy Points: 280
    @ 3 somes. wafarans wasema fetatatwhaah! dnt mind the splelling
     
  17. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,338
    Trophy Points: 280
    @ chinese! Hivi zile dawa za kukuza zafanya kazi?
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    ever been to france?
     
  19. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #19
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,338
    Trophy Points: 280
    Nooo! Hata Nairobi sijafika! LIMAO!!!!
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    zinakuza wanawake tu
    wanamme zinatepesha.

     
Loading...