Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahisi mapenzi yake kwangu yamepungua kama co kuisha kabisa.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Oct 26, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ni galfrd wangu wa muda mrefu,alikua na kawaida ya kunipgia simu zaidi ya mara 3 kwa siku,siku za hvi karibuni ameanzsha tabia ya kun2mia txts mbili kwa cku,moja asubuh ya kunisabah na nyngne usiku ya kunitakia usiku mwema..hii tabia imeanza tangu jpili ambako tulikua na kamgogoro kadogo ingawa 2likasolve,sa tangu hapo mtoto ndo kawa hvo ten,sa najiulza kapata mwingne anae mpa maraha au ndo vp?
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kwa nini usimuulize?
    lakini kwa vile mligombana bas mwenzako uenda ajarud kwenye mud bado...reffer to icho mlichogombania..

    bt km yeye apg kwani ukipiga wewe kuna madhara kaka?
    au umezoea yeye ndo wa kukupigia daily\/

    km ulimboa basi ni wakat wako kumpigia pigia kila mda..KUMBEMBELEZA kdg..au ukipiga apokei?
    km apokei basi io ni kes ingne lakin km unajitegesha tu et unasubiri upigiwe mjomba mmhh i doubt....


    mpigie... siku mbili kuchuniwa ndo ushawaza mawazo makubwa ivo wakt unajua kabsa bibie ulimkorofsha?....PIGA HARAKA SANAAAAA...nw nww nisikie sawasawa????????????

    nakusikilizia...
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Inategemea senetor kama na wewe ulikuwa unareciprocate equally otherwise kama ilikuwa ni yeye tu wa kukupigia kachoka huyo
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hujalazimishiwa kuwa naye
     
  5. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Akili ni kma gari halichanganyi mara moja, kama mliboana mpe time ya kujirudi na wewe unapaswa kula catalyst wa kumrudisha kwenye mudi.
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ondoa BP Senetor,anatingisha kibiriti ajue kama kime jaa siunajua mie wanawake tunapenda kudeka,muongeze rahaa akijue cheo chake kwako..
     
  7. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kama mlima hauwezi kwenda kwa Muhamad basi Muhamad si aende kwa mlima?
     
  8. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    mpe muda tu,na kama vipi,mpigie simu yeye,sio ufanyiwe wewe tu
     
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    senetor,hii kali ugomvi jumapili jumatano tayari ana boyfriend?hiyo mbona inazidi hata ya landcruiser?
     
  10. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Penzi ni kama jidubwasha lenye uhai!huzaliwa,hukua,hukomaa,huzeeka na mwisho hufa,,,,,,get ready!
     
  11. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    labda alikua anataka njia ya kutokea na kaiona................MULIKA MWIZI
     
  12. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Utamu wa raha kupeana,asa yeye alikuwa nakupigia tu siku zote ww hupigi inanoga kweli,unavyojisikia sasa ndivyo naye alikuwa akijisikia ulipokuwa hupigi,punguza presha na hisia mbaya,mtoto bado anakupenda sana tu,cha kufanya mrudishe kwenye mud kwa kumpigia simu bila kujali ni mara ngapi na kuongea naye maneno matamu,na kumwambia vile unamiss cm zake za mara kwa mara,na kuanzia hapo upunguze umwinyi wa kusubiri kupigiwa simu!
     
  13. s

    shalis JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    he sasa mwanaume unangoja upigiwe au umepiga hakupokea
    ulimpa hela ya vocha au unalialia tu huk JF
    halafu unaonekana umeshazoea vya mdebwedo piga we kidume + ndevu bwana
    mwanaume hasifiwi kupigiwa anasifiwa kupiga .....
     
  14. h

    hayaka JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwani huwa unamuwekeaga vocha? unaweza ukawa unalaumu kumbe mwenzio amefulia, mtumie vocha uone kama hatakupigia,
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    wewe ulikua unampigia? Au ndo umejikalisha mpaka yeye apige?
     
  16. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #16
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Huna sababu ya kumfikiria hivyo...ngoja hasira zipoe atarudi kwako...usisahau kumpa nyama ya ulimi...
     
  17. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Pole ulizoea mteremko sasa zamu yako kupanda mlima mpigie wewe sasa ndio zamu yako,yeye zamu ya kuteremka mlima tena piga kutwa mara 5 kama lishe ya mtoto mdogo na ikibidi kumtoa out kila jioni kumrudisha kwenye hali yake ya kawaida.
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Badili tabia kwa sasa uwe unampigia wewe kutwa mara 3
     
  19. Yasmin

    Yasmin JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Why don't u call her?
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Senetor chukua huu ushauri uufanyie kazi
     
Loading...