Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahisi kugive up.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by WIERD, Jun 22, 2011.

  1. W

    WIERD Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina best yangu nampenda sana tumekuwa marafiki kwa mda mrefu san kiasi kwamba tumekuwa kama ndugu,tatizo ni kwamba sikuhiz kabadilika sana yani ananifanyia visa vya maksudi,anamajibu mabaya na dharau.kiukwel mambo haya yamepelekea tugombane sana,nimechoshwa na hali hii nikamwambia kilamtu awe na mambo yake ili tuwe na aman hataki kunielewa anadai hawezikubali urafiki wetu ufe,akaomba samahani na kusema atajirekebisha,japo kasema atajirekebisha ila hafanyi hivyo na anazidi.alichobakiza ni kusema tu samahan na hawez kuwa mbali na mimi.kwakweli moyo naona umechoka na nahisi hatutakiwi kuwa pamoja tena japo yeye hataki.hebu nishaurini wana jf nifanyeje coz sioni hata raha ya kuwa na bestfriend.ntashukuru kwa ushaur wenu.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Aiseee hivi kumbe presha mpaka kwenye urafiki???POLE!
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    urafiki tu wa kawaida!!!!! No siamini labda kunadeal ingine kati yenu
     
  4. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Zamani ndo nilikuwa nabeba mazagazaga..........kama haeshimu urafiki wenu unajipa presha za nini?
     
  5. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Una commitment!
     
  6. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,665
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Sijakuelewa hata kidogo. Friendship ya kawaida ikusumbue nini? Mnakwaruzana kwa mambo gani? why? Mazingira gani yanawaeweka pamoja? Kwa nini ni vigumu kila mtu akafanya mambo yake? Hapo kuna kitu!!!!!!!!!!!!!
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jinsi zenu????
     
  8. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Action Speaks Louder Than Words.....
     
  9. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #9
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hebu jaribu kumuweka chini huyo rafiki yako na umuulize tatizo lake ni nini hasa hadi apate huo wazimu...anawezakuwa na matatizo ya kifamilia au kazini yanayomzonga.
     
  10. A

    Aliza New Member

    #10
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Urafiki upo na watu hupendana sn bt km unaona ni tatizo then songa mbele kakuchoka huyo.
     
  11. CPU

    CPU JF Gold Member

    #11
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nadhani msaada utakuwa mzuri zaidi ukiainisha baadhi ya hivyo visa
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    ongea nae tena. Asiposikia ambaa zako. Urafiki haulazimishwi.
     
  13. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Wierd...Kumbuka formula ya maisha sio kupoteza marafiki ila ni kuongeza marafiki...Usimpoteze huyo rafiki..ila tengeneza mipaka.. badili mwelekeo muonyeshe kwa vitendo ya kuwa hauko tayari kumpoteza ila unataka akuheshimu na haeshimu mipaka yako na vile unavyotaka..inabidi uwe serious..lakini sio kusema nawe unanuna.hiyo .imepitwa na wakati... Kama yeye ataona mabadiliko yako hatoyaweza ..basi ataanza kimya bila ugomvi na huku akikuwacha wewe unatabasamu..
     
  14. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    DA! HAPO KWENYE BOLD mmm!!,
    Hivi huyo anapewa usumbufu? au ni yeye mwenyewe anajipa usumbufu,
    kwasababu yeye ameruhusu kusumbuliwa na huyo best friend wake,
    THAMANI YA SAMAHANI NI KULIREKEBISHA LILE ULILOLIOMBEA SAMAHANI,
    LAKIN KAMA LINAJIRUDIA BASI HIYO SAMAHANI HAINA MAANA TENA.

    HAKIKISHA UNAKAKAMAZA SHINGO PINDI UNAPOAMUA JAMBO,LAKIN
    UNAPOMLEGEZEA SHINGO NDIPO ANAPOPATA NAFASI YA KUKUFANYIA HAYO ANAYOKUFANYIA.
    POLE SANA LAKIN.
     
Loading...