Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahisi ishakuwa kero.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Black African, Oct 25, 2011.

  1. B

    Black African Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana Jf habari za leo,muwaje na shughuli zenu za kila siku?Nawaombeni kila mmoja kwa kutumia uzoefu wake juu ya masuala ya uhusiano anijibu, ni aina gani ya wanaume wanakuwa kivutio kikubwa kwa wanawake wengi hususan katika uwanja wa mapenzi?majibu yenu nahisi yataniwezesha kujitathmini maana wanawake hunizoea haraka na kunifanya niwe na idadi kubwa ya marafiki wa kike,hali ambayo mpz wangu haifurahii.pls nipatieni huu msaada.
     
  2. v

    valid statement JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    daah,,, haya bana. Ngoja waje wakupe maushauri.
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    aiseee hebu weka picha yako kwanza tuone kama kweli wewe kivutio isije ikawa upo kama umelipuliwa na baruti then unajisifu hapa
     
  4. m

    mhondo JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Na wewe unataka kuwa rafiki yake?
     
  5. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sasa kama ndo ivyo c ujitizame mwenyewe ulivyo
     
  6. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuwa bandidu watatokomea
     
  7. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Tuma cv na Picha tatu kwa bebii.
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    za nini mkuu?
     
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    mmmmh!! Sijui!
     
  10. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani naona humu ndani wanajaribu kuingia kwa gia tofauti
    haya na ww una sura nzuri, macho je?nayo mazuri

    mwenzio jana kajisifia amejaliwa kila kitu kiasi kwamba madem wanampenda.
     
  11. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    theteheteheth!! Weka picha tukudhaminishe ili tukupe ushauri wa kiutu uzima!!
     
  12. B

    Black African Member

    #12
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanadau sina lengo la kujisifu,ila lengo ni kujitambua kama kuna vijisababu vidogo*2 nijiepushe navyo nimridhishe mpz wangu.
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    haya bana
    sifa za wanaume zinazidi kupungua
    ngoja nikapunge upepo nje nitarudi mwaka ujao kuja kujibu hapa
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180


    Nahisi kama unajikampenia humu! isije kuwa unasura ngumu kama mtegua mabomu mpaka dada zetu wanakukimbia!
     
  15. B

    Black African Member

    #15
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru mpaka sasa kupitia majibu yenu nimeweza ku-rise up
    1.Sura,(jibu la Babii)na
    2.Ukarimu,(jibu la the grate)nitawaleteeni kila nitakapoona inaweza ikawa jibu rasmin.
     
  16. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sasa kwanini usiwaulize hao wanawake wanaokushobokea wakakwambia kwanini? au hayo mamneno unayoyasema angesema G/F wako ungejisikiaje? na inakuwaje hasa wanaume wengine wanapenda ubishoo mie nnawaonea hurumaa.
     
Loading...