Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahisi hili ndo litakuwa vazi la taifa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Wingu, Feb 29, 2012.

  1. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mheshimiwa kaanza kutoa mwelekeo
     

    Attached Files:

    • vazi.jpg
      vazi.jpg
      File size:
      199.5 KB
      Views:
      392
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    Hilo sivai hata bure
     
  3. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwangu mimi liko poa sana! Linaonyesha utambulisho wetu kama taifa la tanzania! Kuna watu wanapinga kila kitu sijui wanadhani ndo ujanja!? Eti mbona nigeria na ghana sijui hawajaweka rangi za bendera! Kana kwamba lazima tuige! Kinachotakiwa ni identity period!!
     
  4. r

    rubby Senior Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    choka mbaya
     
  5. MANI

    MANI Platinum Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,868
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Na joto hili la Dar !
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    ukivaaa hilo labda una upele au makovu mikononi hutaki watu waone...teh teh teh haliko mazingira friend...
     
  7. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Atavaa na familia yake
     
  8. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,970
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    Ilo kama jong-lai vile..au kwavile lina flag ya tz??
     
  9. H

    Haika JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mi naona kama ni zuri, wanawake je?
     
  10. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nafikiri vazi la taifa ni zaidi ya bendera na rangi zake. Vazi la taifa linatakiwa ku-reflect mila tamadaduni na uasili wetu kama taifa na sio just mshono!!
    mie namuunga mkono aliyesema hilo havai kwani hilo shart nahisi asili yake ni magharibi tu sasa utaifa gan hapo?????
     
  11. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,854
    Likes Received: 540
    Trophy Points: 280
    Mimi ninachoomba tusilazimishane kuvaa hayo mavazi maofisini mtakapoyabuni hasa sisi wafanyakazi serikalini!Maana hawakawii kutuwekea zengwe ooh mara siku flani lazima kila mfanyakazi avae vazi la taifa!!Tunamashuka yetu,njuga na manyoya sisi wa kabila letu yanatosha kuwa identity yangu!!Hayo ya utaifa wenu vaeni kwa starehe zenu!!
     
  12. Nebisirwe

    Nebisirwe Senior Member

    #12
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa watu weusi halijatulia saana
     
  13. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Litakuwa vazi la magamba!!
     
  14. Chakuchambuka

    Chakuchambuka JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 343
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hlo la CCM.......
     
  15. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,354
    Likes Received: 2,310
    Trophy Points: 280
    Acha kutoa povu mkuu.

    Kama kila unachosuggest ni cha kipuuzi ni dhahiri kitapingwa. We suggest jambo la maana uone kama litapingwa. Au ulitaka wote wawe na mtazamo kama wako.

    Haya basi kanunue jozi tatu, umpatie mkeo na yule mtoto unayelea ukidhani wa kwako
     
  16. leloch

    leloch JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    laukwel lakn jman..
     
Loading...