Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahisi hii ndo ratiba ya jk kuanzia asubuhi mpaka jioni

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nduka Original, Feb 11, 2012.

  1. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Saa 11.00 Kuamaka toka kitandani

    Saa 11.10 - 11.40 Mazoezi ya viungo

    Saa 11.40 - 12.20 Kuijiandaa na usafi wa mwili mpaka kupiga pamba

    12.20 - 1.00 Kusoma magazeti na kupata kifungua kinywa

    1.00 - 1.30 Kuangalia news kupata habari mbali mbali

    1.30 - 2.00 Kuelekea ofisini na kuanza kuchapa kazi

    2.00 - 4.00 Kupata updates za ofisi toka kwa wasaidizi wake

    4.00 - 4.30 Tea break

    4.30 - 7.00 Hapa anapiga kazi na kufanya maamuzi

    7.00 8.00 Lunch break na ka siesta kidogo

    8.00 - 10.00 Kupata feedback toka kwa wasaidizi wake

    10.00 - 12.00 Hapa napo anapiga kazi na kufanya maamuzi

    12.00 - 12.30 Anafunga ofisi na kurudi nyumbani

    12.30 - 1.30 Muda wa familia (Mara Riz1 kaja, Mara Miraji sijui na huyu mwengine wa NECTA) pamoja na TV

    1.30 - 2.00 anapata maji kidogo kutoa uchovu wa mchana kutwa

    2.00 - 3.00 Dinner time ofcoz na TV

    3.00 - 4.00 TV na entertainment nyingine

    4.00 - 6.00 Anasoma report zote serious zinazohusu mambo ya nchi hii

    6.00 - 10.30 Mapumziko kwa ajili ya kujiandaa kwa shughuli za kesho yake.

    Lakini kawaida wanaume wote huwa tunakosaga uzingizi kwenye saa 9 usiku mpaka saa 10.30 na hapa ndio wakati mtu unafanya plans za mambo yako. Natumai hata mkulu pia haka kamda huwa anakosa usingizi ukichukulia tena na mambo ya matabibu na kina hawa HOLE LISU.
     
  2. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Muda gani huwa ana-do?
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    ..mara huyu mwingine wa NECTA..
    teh! teh! teh!
     
  4. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We unafikiri ukiwa Raisi unapata huwo muda. Jaribu kugombea hata mwenyekiti wa kijiji uone
     
  5. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    wewe hujaweka muda wa kufikiria ataenda nchi gani hujaweka muda wa kudiscuss migomo NA JE MUDA WA KUFESBUKIKA NA JAMII FORUM
     
  6. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yani wewe kwenye ratiba yote ya mkulu hiyo ndo Highlight kwako.
     
  7. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Du, itabidi siku iwe na masaa 36 basi
     
  8. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Mshkaji hana ratiba kama hiyo mkuu, labda kama unampangia wewe kwa mara ya kwanza, sijaona ratiba za mazishi thats why naipinga ratiba yako
     
  9. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo wewe kwenye ratiba yako ya mwezi ujao umeshapanga utaenda kwenye mazishi sehemu fulani fulani fulani?
     
  10. King2

    King2 JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Twitter mbona umesahau.
     
  11. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi simo.
     
  12. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    yap, hii kwangu si habari bali jokes!
     
  13. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,718
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    NI nzuri sana kama inafuatwa nae.
     
  14. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #14
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu ambao hawana kazi utawajua tu sasa nawewe hapa unataka tukuite great thinker?
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndo maana cjawahi kusikia mke wa rais mjamzito ama wanapiga workout tu?
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nahisi hana ratiba huyu mtu nadhani atakuwa anakurupuka tu
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    Feb 11, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hivi siku hizi haendagi gwasuma? Au anaserebuka home
     
  18. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #18
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Je week end?na plan za safari?
     
  19. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #19
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,544
    Likes Received: 2,058
    Trophy Points: 280
    Kuna safari za misiba hapo hujaweka bana!!muhimu sanaa!!
     
  20. Mwana kinyonga

    Mwana kinyonga JF-Expert Member

    #20
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jf bhana!!
     
Loading...