Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahisi harufu ya kuwa Mpinzani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by J.K.Rayhope, Jun 6, 2012.

  1. J

    J.K.Rayhope JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Salaam kwenu WanaJF,kabla sijawasilisha ujumbe wangu,Chonde mwenye Namba ya Mbowe au yeyote aliyeambatana nae naomba anitumie.Ni kwamba hali ya Chama Chetu tulichoasisiwa na Wazee wetu Karume na Nyerere ni mbaya.Namtafuta Mbowe na Timu yake nimwombe apunguze ukali ya maneno,kiukweli wanatuchana live bila taulo.Chama changu,kimepoteza mvuto,Mwl Nyerere uko wapi?Ooh Baba Karume,tusaidieni.Nahisi kuitwa Mpinzani.Ooh na umaarufu wangu wote utapotea,Wazalendo wenzangu wa CCM,Nahisi giza mbele.Tuchukue hatua gani madhubuti?
     
  2. m

    mamajack JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    utajibeba!!!!!!!mmetuchosaha na mabo yenu.shida yenu mnagawana sana mali ya uma.
     
  3. m

    mabhuimerafulu Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Afadhali wewe, mimi nahisi harufu ya uasi!
     
  4. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,110
    Likes Received: 1,377
    Trophy Points: 280
    Put your words into action acheni kutuletea comedy hapa tunakomboa nchi hatutaki jokes!!!
     
  5. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,629
    Likes Received: 1,509
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha ha ha! Hata wale wachache, tena vijana, waliodhaniwa angalau kubakiwa na busara kidogo wanazidi kuvurunda. Nasikia yupo mmoja naye anazunguka huko na huko akisaidia kumwaga sera za chama chake lakini badala yake anaishia kutusi watu akidhani anakinusuru chama.

    Maandishi tayari yapo ukutani, mwenye busara na ayasome na kutafakari mwenyewe wala hapahitajiki waganga wala wanajimu wala wasoma nyota wala washihiri wala waaguzi wala majini bali akili ya kawaida.
     
  6. J

    J.K.Rayhope JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata Mzazi akizeeka huomba ushauri kwa mwanae hata mjukuu,seriously hatutaki comedy.
     
  7. t

    tara Senior Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unahisi giza...... hamia cdm ,vaa gwanda utapewa tochi.
     
  8. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,405
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    hii ni kweli muda wa utani hatuna huku.
     
  9. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    pole thana
     
  10. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    unaleta maigizo katikati ya vita
     
  11. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ungekua unataka kuwasilana nao uhamie chadema sawa..lakini kumbe unataka tu kuwapotezea muda makamanda wetu kwa kuwaambia wapunguze ukali wa maneno.
    "vua ukada uvae UKAMANDA"
     
  12. J

    J.K.Rayhope JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa hifi kira mtu ni rasima awe Chadema,ni kweri hakuna mcheso kwenye fita,kuna tatiso nikijadiri namna nitakafyokufa.Arafu inaonekana una akiri kuriko wengine.
     
  13. J

    J.K.Rayhope JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We kweli umenishauri vema,sioni tatizo kuhamia ila kinachonisikitisha ni namna chama cha zamani kinavyoangamia,wengi wananishambuliaa kama nimeandika kwa nia mbaya,ujue bila CCM,CHADEMA si maarufu.
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,187
    Trophy Points: 280
    Mapambambano yana endelea mpaka kieleweke.
     
  15. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mlishakula sana, sasa nafasi kwa wengine! Au hamieni huku tuliko sisi ili tuongeze nguvu.
     
Loading...