Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahisi ccm watampitisha mzanzibar au mwanamke 2015 kuepuka mpasuko

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Satoti, Jul 14, 2012.

  1. Satoti

    Satoti Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nasema hivi kwa sababu nakumbuka wakati misuguano ya kugombea cheo cha mwenyekiti wa UVCCM katika kipindi cha nyuma mwenyekiti wa chama (Rais Kikwete) aliamua kumpitisha Masauni ambaye ni mzanzibar ili kuondoa migawanyiko. Vilevile tunakumbuka jinsi mwanamke alivyoumika kumstopisha Mh. Samwel Sitta katika kinyang'anyiro cha uspika.
     
  2. Rodcones

    Rodcones JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 16, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sijui napita tu.
     
Loading...