Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahisi CAG yatamkuta ya Mwakyembe soon

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bujibuji, Apr 22, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,998
    Likes Received: 5,129
    Trophy Points: 280
    Hali si shwari ndani ya serikali ya Kikwete.
    Nasikia mawaziri wachafu wesha vishwa ngao ya kutoenguliwa wizarani.
    CAG anayajua madudu mengi serikalini, na hii serikali ni ya maharamia zaidi ya Wasomali, tena ni ya mahayawani zaidi ya MAFIA wa Italy.
    Soon tutasikia hali ya CAG ikianza kudorora
     
  2. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,425
    Likes Received: 741
    Trophy Points: 280
    Ama soon utasikia either msiba or anything to pull off attention ya watu kwenye vitu muhimu vinavyoendelea.
    They think they know how to play, but muda wao utafika tu:A S angry:
     
Loading...