Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahiataj ushauri jaman

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NANKY, May 10, 2012.

  1. N

    NANKY Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mm nkijana ambaye nmesimamishwa masomo UDSM kwa sababu za kisiasa kwamba m n mwanachama wa CDM BUT nitaka ntengeneze movie ya kimapinduz ya kisiasa lakin sijui nianzie wap kwan nshaandika tips kibao je nitafanikiweje kwenye hili while sina pesa yakuendesha hii project
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Hebu jaribu kuongea na nassary
     
  3. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Kabla ya kutengeneza hiyo projet yako kwanza shughulikia haki yako ya kusoma, rudi chuo maliza shule na baada ya hapo utaweza kuandaa vizuri scrip zako na kutengeneza movie nzuri kwa maslahi yataifa. Kwa hivyo kwa sasa naona itakuwa ni jazba tu na haitakuwa na mshiko. Unahitaji muda zaidi wa kuweza vizuri hilo wazo lako na endapo utafanikiwa kurudi chuo au kwenda kusoma mahali pengine hiyo itaongeza nafasi ya kuongeza ubora na matukia ya hiyo movie yako kwa kuainisha kuwa kufukuzwa UDSM siyo mwisho wa maisha au kusoma. Vyuo viko vingine.
     
Loading...