Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahamia dar - changamkia ujio wangu

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by salosalo, Aug 28, 2012.

  1. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nimekuwa nikifundisha shule moja hapa mjini Arusha tangu 2006 nilipohitimu mafunzo ualimu Monduli. Mimi ni mwalimu wa Physics and Mathematics O'level. Nina diploma ya kufundisha masomo hayo. Nataka kuhamia jijini Dar as soon as possible. Tafadhali ni-PM kama unanafasi ya kufundisha masomo hayo hapo Dar ili nikija ninyooke shule utakayo niongoza.
    Kuhusu uwezo na uzoefu niko vizuri. Karibu
     
  2. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Bado nasubiri PM zetu
     
  3. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    utakesha
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,437
    Trophy Points: 280
    Uje na maji yako, umeme wako, usafiri wako na pesa zako sio uje utajazie barabara tu huku Tanzania kwetu kwa baba mwanaasha
     
  5. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    ww dogo kasome degree ,uku dar mpaka wa masters education wanafundisha shule za kata,kama vp jiajiri
     
  6. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Njoo unifundishie wanangu wa3 wa nursery,bei gani kwa mwezi?
     
  7. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Master sio inayofundisha bwana mdogo na kama ulikuwa hujui watu wa elimu kubwa sio effective katika ufundishaji wao wanatakiwa kubaki kama consultant wa walimu tu na si vinginevyo. Hao ndio wanaoanza kuwafundisha mambo ambayo ni above the cognitive level of the learners ili waonekane wamesoma zaidi. Yafaa nini kuua mbu kwa gobole wakati upande wa kanga upo? tafakari na chukua hatua bwana mdogo!
     
  8. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni-pm tuongee biashara
     
  9. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hata huo unayotumia, unaotumia na unalopanda respectively, ni wangu. Tafakari na chukua hatua
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sasa nyie hapo juu ya nini kumkatisha mwenzenu tamaa? Ameandika kwa heshima kama mwaona haiwahusu si mpite kimya kimya?
     
  11. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ntakesha jufundisha? inamaana watoto wa dar ni slow leaner sana eeh! lakini hamna shida hapo ndipo ntaonyesha umahili wangu wa kazi maana itanibidi nitumie mbinu za ziada.
     
  12. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280

    cheers mate!


     
  13. MKANKULE

    MKANKULE JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Master sio inayofundisha bwana mdogo na kama ulikuwa hujui watu wa elimu kubwa sio effective katika ufundishaji wao wanatakiwa kubaki kama consultant wa walimu tu na si vinginevyo. Hao ndio wanaoanza kuwafundisha mambo ambayo ni above the cognitive level of the learners ili waonekane wamesoma zaidi. Yafaa nini kuua mbu kwa gobole wakati upande wa kanga upo? tafakari na chukua hatua bwana mdogo!

    Nimependa unavyojiamini.kweli wewe ni mwalimu huna woga
     
  14. Engineer2

    Engineer2 Senior Member

    #14
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    weka matokeo yako ya o'level, A'Level na Diploma tuone uwezo wako.
     
  15. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    I assume hapa jibu lake litakuwa hili: "Matokeo ya O'Level, A'Leve na Diploma sio yanayofundisha bwana mdogo na kama ulikuwa hujui watu wa mi-One kali kali na GPA za misifa sio effective katika ufundishaji wao wanatakiwa kubaki kama lecturers wa universities tu na si vinginevyo. Hao ndio wanaoanza kuwafundisha mambo ambayo ni above the cognitive level of the learners ili waonekane wamesoma zaidi. Yafaa nini kuua mbu kwa gobole wakati upande wa kanga upo? tafakari na chukua hatua bwana mdogo!
     
  16. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,152
    Likes Received: 2,392
    Trophy Points: 280
    Afungue shule yake au?..
     
  17. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wewe inakutosha kujua kuwa mimi nimeidhinishwa na baraza la mitihani la Tanzania kuwa mwalimu na kunitunuku cheti cha ualimu kama leseni ya kufundishia baada ya kufuzu(kufaulu) vigezo vyote. Matokeo ni leseni yangu na haonyeshwi kwa yeyote bila lolote.
     
  18. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
     
  19. Engineer2

    Engineer2 Senior Member

    #19
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimependa majibu yako, inaonyesha u mwalimu makini, nitaku pm ili nipate jua matokeo yako kama sehemu ya usahili, andaa na CV kabisa
     
  20. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #20
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Alikuwa anamaanisha utakesha kwa kusubiri pm, mkuu usikate tamaa na mungu atakusaidia ktk mipango yako.
     
Loading...