Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahamia airtel, siitaki tena tigo.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jitihada, Jun 19, 2011.

  1. Jitihada

    Jitihada Senior Member

    #1
    Jun 19, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wote! Yaani hawa tigo wameamua kutuwekea makelele pindi ukiwa unampigia mtu simu wakati salio lako likiwa halisomi, hii inanikera sana binafsi maana naona wanadhamira ya kutufanya viziwi. Nawasilisha kero.
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Zantel ndo mzuka ile mbaya
     
  3. womanizer

    womanizer Senior Member

    #3
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana, jisikie nyumbani. Mimi nipo huku toka 2005 na sijawahi kujuta kamwe. Usikivu murua, promising customercare, affordable charges just to mention some of the benefits one enjoys to be in AIRTEL
     
  4. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    kwenye bold tunaomba ufafanuzi...... piga AIRTEL CUSTOMER CARE jibu utujulishe
     
  5. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ki ukweli airtel nzuri sana siku hzi bandugu,me mwnyewe tigo nimeipotezea tayari!
     
  6. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,465
    Likes Received: 799
    Trophy Points: 280
    Hii iamishwe jukwaa la mapenzi.
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Jun 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,835
    Trophy Points: 280
    Kwa nini?
     
  8. N

    NCHABIRONDA JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Acheni kutuchanganya. Hiyo airtel mnayoisifia ina nini cha kujivunia? Kwanza hawana msimamo mara leo Celtel, kwesho Zain kwesho kutwa Airtel yani mpaka wanachosha. Cha ajabu hata wao hawajiamini kabisa ndo maana ukijaribu kuwapigia simu utapigiwa nyimbo za matangazo mpaka asubuhi hawapokei simu kabisa. Sasa huo ubora wa huu mtandao ni upi? naomba mniambie.
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Bila shaka mdau mawazo yake yapo kwenye ile "tigo" na sio kampuni ya mawasilianoya simu ya mkononi ya Tigo.
     
  10. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    womaniser....piga kastama kea ya zain/celtel/airtel kama itapokelewa...ikipokelewa nakupa zawadi
     
  11. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaka hao airtel ndio wapuuzi wa kutupwa hawana customercare nzuri,
     
  12. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Basi kama ni hivyo jamaa atakuwa na matatizo ya kisaikologia!!
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Kwani Airtel kuna hicho kitengo cha customer care? nadhani labda mnachanganya mada, na kama kipo hicho kitengo mimi nitatoa millioni moja cash kwa atakaepiga na kuwapata hao invisible customer care.
     
  14. Elba

    Elba JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tigo 4life, Tigo 4rever... Hayo mambo mengine madogodogo, achana nayo!!!
     
  15. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,737
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Kitengo kipo mkuu, ila kimehodhiwa (outsourced) kwa wahindi flani hivi wabahili wabahili
     
  16. Mhindih

    Mhindih JF-Expert Member

    #16
    Jun 19, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kwani umesahau Mobitel, ikaja Buzz na sasa Tigo?
     
  17. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #17
    Jun 19, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kazi ni kwakooo...
     
  18. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #18
    Jun 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nyie mnadhani haya makampuni yako hapa kwa AJILI YETU? Hakuna tofauti kati ya Tigo, Airtel, Zantel, wote sawa! Wote fisadi! Hata Vodacom!

    Tigo wanajinadi kuwa na mtandao wenye kasi zaidi, Airtel nao. Zantel mpaka wameanzisha kampeni. Zote hizi ni kila kukudanganya. Mbona Sasatel wana wateja luluki, speed yao ni kasi ajabu, na wala hawajitangazi? Propaganda kuu dhidi yao ni WANAISHIA KIBAHA! So what? Hata mbuyu ulikuwa mchicha!

    Acheni ushamba! Mtaendelea kuibiwa mkiwaacha wawekezaji wa ndani, kwa kuwapapatikia hao wazungu!

    ./Mwana wa Haki
     
  19. BCR

    BCR Senior Member

    #19
    Jun 19, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo ya mitandao jamani hatuyaitaji humu, hayo unaweza fikiri na kuchukua uamuz mwenyewe. Hilo ni suala binafsi, ukipenda tigo funga nayo ndoa ukiichukia airtel ipe talaka, na nyingne kibao zantel, sasatel na zingne zitakuja weka nyumb ndogo
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Jun 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,835
    Trophy Points: 280
    Ana matatizo basi!
     
Loading...