Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nagu Nafasi ya Ujumbe wa Baraza Kuu UWT

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wambugani, Oct 6, 2012.

  1. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,715
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Katika kutumia kete ya Demokrasia, Dr. Mary Nagu aliyempiku Waziri Mkuu (mstaafu), Jumamosi iliyopita kule Katesh, leo yupo Babati katika kinyang'anyiro cha nafasi ya Baraza Kuu na Halmashauri ya Kuu ya UWT - Mkoa wa Manyara.
     
  2. c

    chuwaalbert JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,882
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    So what?
     
  3. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,379
    Likes Received: 2,016
    Trophy Points: 280
    Hili limama lina tamaa.... Sumaye while was her Boss PM alikuwa mtu wake wakaribu wa chumbani.... unavua underwear mara moja kutetea cheo...
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Vyeo vyote hivyo ni lini mtu atapata nafasi ya kufanya kazi za ki-waziri? No wonder mambo yanakwenda shagalabagala, watu wana mihangaiko mingi!
     
  5. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,715
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Inaonekana kuwa hiyo Wizara haina umuhimu wo wote ndiyo maana anajilimbikizia nafasi za KiCCM zaidi.
     
  6. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Huyu mama tamaa imemzidi
     
  7. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yupo kimkakati zaidi!
     
Loading...