Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nagombea ubunge(2015)-ndio kazi inayolipa mniunge mkono JF

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Nov 29, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Wna Jf

    Nimeona sasa ni bora nitangaze rasmi kuanza harakati za kugombea ubunge,kwani kwa upande wangu naona ndio kazi inayolipa baada ya maposho kebekebe kuongezeka

    Posho=elfu 80 nje ya jimbo

    kila siku gharama ya mafuta ya gari =elfu 50

    Nikiwa bungeni=laki 2 kila siku

    Wakati designing za mifereji kupeleka maji mashambani ili wakulima wamwagilie na kupata chakula kwa wingi posho ni elfu 30 pindi ukienda kijijini kwa kazi hizo za survey na designing


    Walimu hadi leo hakija eleweka,mishahara yao hata mwisho wa mwezi haimalizi,wanalamba chaki hadi wanapata vifua vikuu

    sasa nimekata shauri

    naanza harakati za kugombea ubunge,naomba mniunge mkono
     
  2. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jimbo gani na kwa chama gani? Habari imekaa kama gadaf alivyokuwa anakwepa waasi be free.aupo pangoni
     
  3. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ndicho kilichobaki mkuu.Hata mimi nipo njiani ila jimbo na chama nitataja baadaye wakati mwafaka ukifika.
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kapigie hizo kampeni jimboni kwako. Huko ndio watakupa ushauri wa maana na namna ya kupambana na mhusika ambaye ni mbunge wa sasa.
    Kuongelea hapa issue za ubunge ni kama unapiga tu majungu.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Jimbo la JF
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Nakuunga Mkono Ubunge Unalipa 12.6m kwa mwezi
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    nina wasiwasi na wale Waluguru, Mwarabu amewaroga sana... Ila sio mbaya ukajaribu bahati yako!
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    nilijua tu lazima uneng'eneke!
     
  9. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Vipi huwa wanakugawia "posho" yao kidogo nini!? Kweli kutumika ni kubaya!!
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kwani ni lazima mcomment juu ya nilichoandika?
     
  11. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,209
    Likes Received: 11,546
    Trophy Points: 280
    Katika nchi nyingi za Scandinavia wamejiwekea utaratibu wa kuwalipa viongozi wa kisiasa mshara mdogo sana kiasi cha kufanya wazazi kuwaandaa watoto wao kuwa madokta,walimu na shuhuli nyingine za kijamii coz ndo kazi zenye mshahara mkubwa kuliko ule wa viongozi wa kisiasa.
    Ivi kwa mara ya mwisho ni lini doctor wa moyo ameongezewa kipato ili kushawishi utendaji katika kazi yake??
     
  12. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    nakusupport ndugu yangu,mimi najiandaa kugombea jimbo la bahi kwa tiketi ya CDM naona omari baduel hana jipya
     
  13. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #13
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sasa bora wote tukagombee ubunge tu, mana ndo mpango mzima.


    [​IMG]
    Il Gambino.
     
  14. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #14
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Iramba mashariki amkeni, mkombozi anakuja
     
  15. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #15
    Nov 29, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,403
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Sijui kama utaniangusha ktk kura za Maoni! Labda upitie kwa chama cha Mgana na Salome!
     
  16. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #16
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    tena hawa jamaa ndio wamesahaulika kabisaaa

    bora hata walimu tunawasikia na chama chao wanapiga kelekele kila siku,mimi nilidhani kama wanahitaji kuendeleza sector zenye tija hapa nchini basi angalau wangekuwa wanawajari wafanya kazi ambao ndio wanaosaidia kuleta mabadiliko ya kiuchumi ktk taifa lolote lile,

    angalia sasa hata vyuo vyetu walimu hakuna sasa,wote wamekimbilia ktk siasa,wanafuata maslahi mkuu

    kazi ngumu maslahi kidoko
     
  17. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #17
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    usiwe na hasira,punguza hasira ndio maana kukawa na majukwaa kama haya,ili tuweze kusema tukifikiliacho,
    pia nadhani hujui maana ya majungu unalipuka tu kama moto

    busara hujenga mkuu
     
  18. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #18
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    hahahahah @Malaika bana
    watu wanapindua juu kwa juu,unaweza pita ktk kura za maoni na ukaelezwa kuwa huna mfuto kama seleriiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  19. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #19
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    MALAIKA, umewaelimisha kwanza hao wapenda nyama waache ukigeugeu
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Nov 30, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nilichokupa ni facts bila kumumunya. Natumaini ujumbe umekufikia!
     
Loading...