Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafuta private schools kwa ajili ya kufundisha mathematics

Discussion in 'Matangazo madogo' started by YAHAY, Apr 28, 2012.

  1. Y

    YAHAY Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hallo habarini, mimi ni Mwalimu wa Masomo ya Mathematics/Physics/Computer Studies nimehitimu diploma in education 2008 nimefundisha miaka miwili shule ya serikali, HIVI SASA NIPO UNIVERSITY OF DAR RES SALAAM mwaka wa tatu namaliza JUNE/2012 Mwaka huu, kwa anayefahamu shule zinazohitaji mwalimu wa masomo hayo, ebana naomba nitaarifu.
    Wasiliana nami via e-mail yah_bri83@yahoo.com au yahayadalali@gmail.com KILA LA HERI WAKUU.
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,549
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Shule kibao...anzia Boabab Bunju pale baada daraja kwenda bagamoyo,pia nenda bagamoyo...Eagles,Marian Girls na Boys...
    Shule za hapa Town ziko tele anza kuzungukia tu kila la heri Yahaya
     
  3. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Serikali imekusomesha sasa unaona haikufai
     
  4. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    ni pm number ya simu yako
     
  5. Y

    YAHAY Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali imenikopesha hivyo naangalia njia ya kurudisha mkopo kwa haraka c unajua maslahi ya uwalimu serikalini choka mbaya.
     
  6. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    tafuta daily news ya 23rd april kuna advert ya mwalimu wa mathematics savannah plains international school,pana allowance nzuri mno na lucrative salary na u-apply fasta
     
  7. Y

    YAHAY Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pouwaa mkubwa.
     
Loading...