Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafuta Nyumba ya Kupanga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by saggy, Mar 21, 2011.

  1. s

    saggy Senior Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 12, 2008
    Messages: 153
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Natafuta nyumba ya Kupanga maeneo ya Kinondoni,Mwenge,Kijitonyama na Sinza.Ofa yangu ni 150,000 hadi 200,000 kwa mwezi.

    Maelezo:

    Vyumba viwili vya kulala,sebule,jiko na choo (sio cha ku share).Ambaye anayo nyumba tutapanga namna ya kuwasiliana.
     
Loading...