Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafuta Kazi hapahapa Arusha account department

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Zero One Two, Jun 11, 2008.

  1. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2008
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Natafuta kazi kwenye department ya account. Nina CPA (T), uzoefu wa miaka nane kwenye field hii. Pia kama kuna anayetaka nimtengezee/kumfungia vitabu za mwezi wiki au vyote vile kwa ajili ya TRA, Auditing n.k pia niko tayari. piga simu no0753109803
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,544
    Likes Received: 2,058
    Trophy Points: 280
    Safi sana kujitangaza ndio siri ya ushindi na mafanikio katika biashara ya soko huria..........
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Big up mkulu kwanza kwa kupata hiyo kitu CPT (T) maana nasikia inatolewa kwa kubaniana saana.Mkuu kama una licheti likubwa namna hiyo angalia nyanja za kimataifa sio bongo tu mfano hapo Arusha hao jamaa wa ICTR huwa wanaajiri sana angalia www.ictr.org pia jaribua kuangalia ajira zingine za UN utawini.
    Hivi kwani sasa hivi mtu mwenye CPA(T) wanakinga kilo ngapi kwenye mashirika ya kawaida?
     
  4. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2008
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kuanzia 1.5m na kuendela kulingana na uzoefu wake kazini.
     
    Last edited by a moderator: Jun 12, 2008
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Pesa nyingi basi ila nakushauri angalia na hizi za UN sisi wabongo hatujaribu kule wanaijeria na waghana wamejazana sana UN.Nasikia Dubai kwa CPA yako hiyo unapeta
     
  6. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mod nnaomba urekebishe heading isomeke natafuta badala ya nafuta miea nilizani ana madarka ya kwafutia watu kazi kumbe antafuta kazi
     
  7. M

    Malila JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2008
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    unatafuta kuajiriwa tu? Vipi kujiajiri?
     
  8. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Heading yako iko tofauti na dhamira yako. Umeeandika "Nafuta Kazi hapahapa Arusha account department" Omba Mod akurekebishie, maana nilidhani hupendi kuishi Arusha hivyo unafuta mkataba wa kazi ukiwa hapo hapo Arusha, kumbe unatafuta kazi.
    Ila safi sana "Biashara Matangazo"
    Kuna jamaa mmoja alienda England na maembe akiwa na nia ya kuyauza. Kufika pale akayapanga kama kawaida huku akiyatangaza mangoes, mangoes, mangoes, bila mafanikio hadi ilipofika saa za mchana akajihisi njaa, akaamua kula embe moja. Wale wazungu wali-admire rangi nzuri ya embe mara walipoona jamaa anakula. Mmoja akamsogelea na kuomba auziwe moja baadaye wawili, watatu mia moja akawa amemaliza biashara yake palepale. BIASHARA MATANGAZO.
     
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Ha! ha! ha! ha! Bubu una fix
     
  10. ChocolateColor

    ChocolateColor Member

    #10
    Jul 21, 2008
    Joined: Jul 18, 2008
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongera sana ndugu yangu kwa kujitangaza nahakika utapata kazi haraka iwezekanavyo kwani cheti unacho hata uzoefu wa kazi upo.
     
  11. HannibaL

    HannibaL Member

    #11
    Jul 23, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Just curious!!!
    Unapataje CPA Tanzania???? what are the criterias????

    Najua hapa U.S ni lazima uwe na Ba au Ma ndio unaruhusiwa kufanya mitihani ya CPA.
    Kazi zake zinalipa vizuri sana....na ningekushauri kama ungeweza kuangalia na UN au makampuni ya nje.....au pia hata kufungua accounting firm kama umefuzu kwenye hayo masuala.
    Kila la kheri.
     
  12. c

    cassian New Member

    #12
    May 13, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aise ulichoandika hapa, ni kweli au ulikuwa unafurahisha baraza.
     
  13. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #13
    May 13, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli alois soma magazeti kuna kazi nyingi tu mbaya zaidi wewe una cpa? utapata kazi tu alois usihofu ila bora umesema.
     
  14. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #14
    May 13, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndugu Hannibal ; Kuhusu mada yako '' Unapataje CPA Tanzania???? what are the criterias????

    Unafanya yafatayo;
    1. Kama Una degree ya BCOM, au Accounts, au Advanced Diploma in Accountancy from any NBAA recognised University au Institution Then yO can register At NBAA office or any Tuition Provider recognised by NBAA. Halafu utaweza kufanya mitihani yao.
    2. Kwanza Utafanya ya Module E then Module F kama you are capable enough unaweza kusit yote at Per!
    Ukifaulu then NBAA wata Ku award CPA
     
Loading...