Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nafungua "facebook" nakutana na picha za ngono

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Congo, Mar 2, 2012.

  1. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 997
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 80
    Ndugu zangu kwa muda hivi nimekuwa nikifungua ukurasa wangu wa facebook unafunguka lakini wakati huohuo unafunikwa na picha za ngono. leo nimefungua ukurasa wangu, ulipofunguka nikwa redirected kwenye website ya picha za utupu na ngono. Je, wenzangu mnaipata hali hiyo. Je, nifanyeje kulitatua tatizo hilo?
     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,954
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Wapo jamaa washenz wenye tabia hizo huyo ni mtu either ulishare au kulike page yake (akapata ruhusa ya facebook ku access information zako) then anatumia mwanya huo kupost kwenye wall yako.

    Mfano ukishare aljazeera ina maana aljazeera watapost habari kwenye wall yako vilevile ukishare ngono (japo mwenyewe ulikua hujui) nao watapost ngono kwenye wall yako
     
  3. achengula

    achengula JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 385
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Hiyo kitu nimesha sikia pia kwa Wanabidii kuna mtu naye alipatwa na hilo, sasa sijui ni security ndogo ya facebook au ni nini. Walishauri umuondoe huyo mtu mwenye hiyo link kwenye friend list na picha zitaondoka. Lakini wataalamu zaidi watatoa njia sahihi na sababu zake.
     
  4. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    una virus kwenye pc yako nadhani. Hakikisha anti virus yako iko up to date na update browser to latest version.
     
  5. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Pole mkuu labda wanajua mfuasi wao wamavitu hayo
     
  6. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,109
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Pole bana
     
  7. Najuta Kukufahamu

    Najuta Kukufahamu Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwa iko hivi..mara nyingi unapofungua fb na kuona vile aidha kwa profile ya mtu au ameipost na itakua ni kihere here chako cha kutaka kuicheki tu hiyo video..na ukijiroga kuifungua itakupa option ya kushare ili uione..ukijiroga tu kushare imekula kwako..na wala usisingizie fb ni ww mwenyewe..!!
     
  8. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 997
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 80
    Yawezekana, ila sikumbuki.
     
  9. gkiwango

    gkiwango Member

    #9
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Cheki Options za Browser unayotumia then nenda addons hapo check kwenye plugins au extensions disable ambazo unahisi huzijui (mf. unaweza kuta imeandikwa you tube .....)
     
Loading...