Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nafisi yangu inachoka na maisha yangu!!!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KOKWENDA, Jul 3, 2011.

  1. K

    KOKWENDA Member

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilimdate m2 nakufall in love nae, baada yakujua kuwa nimeshikamana akadai kuwa ananipenda sana ila alishatangaza ndoa kanisan, iliniuma sana nakumwambia basi, 2liendelea kuwasiliana ila siku zilivyoenda alizidisha upendo kwangu na kuniomba nishi nae as a 2rd wife, nilishikamana nakuwa tayari kwa hilo, alinishawishi kwa kila namna na mekwakuwa nilipenda nikakubali, ilifika kipindi akadai mke mwingine kajua basi tuishi kama marafiki nikasema okey japo niliumia sana ndan ya siku nikazoea, after 2 weeks akanitafuta akadai hamna k2 chochote alitaka 2 ajue kama kweli nampenda na ameamini yupo tayari kwalolote, me mateso niliyoyapata roho ikagoma na nilikuwa nimeishafanya maamz yakishi single maishani mwangu, alijitahidi na kujitetea nikafika ha2a yakutaka kurudiana nae, suku 2kakutana ghafula nashika simu yake nikakuta sms yam2 mwingine akidai anashukru kurudisha nafasi na upendo kama zamani, nilichoka na kuumia sana sikutaka kuoji wala kumsikiliza alipokuwa anajitetea zaidi yakunyanyuka kuondoka, akukata tamaha baada ya mwezi alikili nakuomba msamaha nakudai "we learn through mistakes" mwezi wa 3 sasa ananisumbua sana nakudai ayatajirudia tena na ctokaa nijutie maamuzi yangu!!!! binafisi nampenda sana ila roho imegoma kurudi tena, napata sana wakati mgumu, akituma text za kuomba msamaha nikisoma tu text zake naishia kulia!!!!!!!! siku alipiga simu nikadai nipo nyumbani naumwa, baada ya masaa 2 alifika kuniona nakuleta vitu vingi vyakuniongezea nguvu, alivyoondoka nilibaki tunalia. nimambo mengi napata sana wakati mgumu wa maisha yangu wapendwa! anapiga simu kila siku ila kuonana nae bado nafisi yangu imegoma. naomba ushauri wapendwa maana imenitokea kuwachukia hata wanaume wengine wote kukaa kumdate mwanaume tena roho imegoma kabisa.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,528
    Trophy Points: 280
    How old are you??????????
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,528
    Trophy Points: 280
    kuna samaki weengi mno kwenye maji
    hawajavuliwa bado.
     
  4. Ballerina

    Ballerina JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pole kwa yaliyokukuta mwaya.Mi naona kosa lako ni kukubali kuendelea kushikamana nae hata baada ya kukwambia ana ndoa,huoni mpaka hapo tayari ni mwanaume asiyeridhika na mmoja?Bora ukubali maumivu kwa maamuzi ambayo umechukua kwani yataisha tu siku moja tena utasahau shida zote.Kukubali kurudiana naye kutamfanya akuone dhaifu sana kwake hivyo kuendelea kukunyanyasa ikiwa ni pamoja na kudate wanawake wengine huku akijua ahata ukifahamu UTAMSAMEHE.

    Ushauri wangu ni kwamba...usirudi kwake kamwe kwa sababu;
    1.
     
  5. Ballerina

    Ballerina JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pole kwa yaliyokukuta mwaya.Mi naona kosa lako ni kukubali kuendelea kushikamana nae hata baada ya kukwambia ana ndoa,huoni mpaka hapo tayari ni mwanaume asiyeridhika na mmoja?Bora ukubali maumivu kwa maamuzi ambayo umechukua kwani yataisha tu siku moja tena utasahau shida zote.Kukubali kurudiana naye kutamfanya akuone dhaifu sana kwake hivyo kuendelea kukunyanyasa ikiwa ni pamoja na kudate wanawake wengine huku akijua ahata ukifahamu UTAMSAMEHE.

    Ushauri wangu ni kwamba...usirudi kwake kamwe kwa sababu;
    1. Ni mume wa mtu
    2. Hana mapenzi ya dhati na wewe
    3. Hajatulia
     
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hata usikubali kurudiana nae utajuta zaidi ya hapo. We unadhani kwa nini alikuoa kwa siri bila mkewe kujua? Na hata baada ya mkewe kujua unadhani ni kwanini alikuacha? In short hakupendi ila kakufanya we kama daladala anapanda na kushuka kila anapotaka yeye sasa we ka unakubali kuchezewa mrudie!!! Pili umeshagundua kabisa sio mwaminifu badala ushike time yako unabaki tu kulialia unapunguza uwezo wa kufikiri, after all utalia mpaka lini wakati yule ni mume wa mtu? Haya yeye ana mke wewe je? Usipoteze muda wewe panga maisha yako huyo hakufai na tena si wako.
     
  7. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    kumbe unafuga fisi! pole ndugu
     
  8. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #8
    Jul 3, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Aksante Barellina, umemaliza yote.......MWenzenu mie nadhani kichwa yangu ni mbovu hapo kwenye Red huwa nasikiaga tofauti kabisa..Mtu akijanitamkia eti nina ndoa; natakiwa kuoa; nimeletewa mchumba; nalazimishwa kumuoa mwingine....huwaga nasikiaga neno tofauti kabisa kichwani kwangu..SIKUTAKI TENA, SIKUHITAJI TENA, NIMEKUCHOKA au SIWEZIISHI NA MTU KAMA WEWE.....huwa inauma sana. So hizo chances za baby am sorry, I still love you, naomba tuwe marafiki hazipo.

    Nkwenda muno.compose yourself bana, you are too young to spoil your life na hii love drama ya huyu mume wa mtu. kwanza unachelewesha bahati ya mushaija wako uliyepangiwa na MUNGU kukupata bana. Chonka iwe bwojoo!!
     
  9. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Dada pole sana..Sikupingi hata kwa sasa unapotuchukia sisi wanaume lakini umefanya jambo jema kuleta hoja yako hapa. Kumbuka.

    1. Wakati unapenda unakuwa temporary chizi wa kufikiri; kuna uwezekano mkubwa wa kufanya maamuzi mabovu na ni rahisi kudanganywa.
    2. Wazo la kugawana penzi yaani kuwa mke wa pili au nyumba ndogo etc kwa maisha ya sasa ni risk na kuna uwezekano kwa asilimia 95% ya kupata mateso ya roho maisha yako yote. Ushauri wangu sahau...
    3. Kama ukifuta mawazo yako ya kuwa unampenda huyo bwana ni rahisi zaidi kugundua ya kuwa ulikuwa temporary chizi wa mapenzi na utaona makosa ambayo ungeweza fanya. Mshukuru Mungu kwa kukuepusha na mtego huo.
    4. Usifanye maamuzi kwa jazba. Kuchukia wanaume wote ni jazba. Fanya maamuzi kwa sababu yanalipa, kama utampata mtu mwingine..hivyo ndivyo ilivyoandikwa.
     
  10. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rafiki,embu acha kupokea simu zake,ukiona msg kama ni yake futa kabla hujasoma,jiwekee mazingira ya kutokumkumbuka.Sikulaumu lkn ulikuwa na nafasi ya kutengeneza mambo yako toka mapema,huyo mtu ni msanii hana mapenzi ya kweli.Cheers
     
  11. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Umejiendekeza mwenyewe na hizo 'feelings' zako. Yani mtu anatangaza ndoa na mtu mwingine bado anakuzingua anakupenda? huo ni unafiki wa aina gani. Hukuweza ku-reason hicho kitu?

    Huyo mwanaume ni mbinafsi sana amekufanya wewe uishi atakavyo yeye ila siyo wewe utakavyo. Haya maisha unatakiwa ujipe 'priority' ndugu yangu na achana na huyo tapeli, ni kweli muda mwingine tunapenda na kujisahau au kuona kila tunachofanya ni sawa ila kumbe siyo.

    Jithamini bibie na endelea na maisha yako. Kwani ulizaliwa nae? si mmekutana tu katika safari ya maisha, sasa kwa nini ushindwe kuishi bila yeye? Hakujali kabisa ana kutumia bigtime!!..Amka sasa
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Asante sana nshomile, umeni-encourage hata mie nisokuwa na tatizo. Yaani umelenga mulemule ambamo mi nafikiriaga.
     
  13. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa da BJ. Kuna watu ni wazembe wa kufikiri wanasubiri mwanaume ndo aje akamilishe maisha yake kiasi kwamba hata akiachwa basi anaona ndo mwisho wake na matokeo yake ndo hayo. Ndoa inatangazwa mtu anabaki kung'ang'ania tu, jamaniii.....!
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    kwa nn unaruhusu mtu akuchezee kama mpira? Mara aupige danadana mara aweke kichwani, mara kifuani kidogo apige kiciwa kanzu nk?
    Take control of your life, huyo mwanaume pia mzinzi atakusumbua
     
  15. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #15
    Jul 3, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    hebu gangamala uendelee na maisha yako.
    huyo mtu huwezi kukaa nae kwani tayari ana ndoa.
    fungua moyo wako upate mwenzi wako peke yako.
    pole kwa masaibu yaliyokukuta.
     
  16. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,596
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Mnacheza na Mapenzi nyie, haya malizeni ushauri wote mnaoujua-mkimaliza kumshauri atafungua message ya huyo jamaa na kuisoma kwa jicho moja kama nzuri atampigia, akimaliza mautamu ataanza kulia tena...hahaha....hao ndio kizazi cha bongo fleva kama mlikua hamuwajui ndio hao sasa!
     
  17. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #17
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kimbia mpendwa wala usirudi nyuma. Huyo kaka atakuwa na wengi, pole mwaya!!
     
  18. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #18
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    ....huyo jamaa anakutumia tu. Hana mapenzi na wewe. Tayari ameshakwambia ana mchumba/mkewe. Hiyo ni alama tosha
    move on with your life. Kukwambia uwe 2nd wife/nyumba ndogo ina maana jikubalishe uwe Door mat! Yaani wewe ni utatumika iwapo nyumba kubwa kutakuwa kuna kasoro mbili tatu, zaidi ya hivyo, utabakia unahesabu boriti usiku kucha.

    Ni mapenzi gani hayo ya muda maalumu? Yaani kati ka kumi jioni na nne usikju tu ndio atakuwa na muda na wewe?
    huhitaji kuwa na wako wa maisha? Mbaya kuliko yote, huyo jamaa hakupi pumzi wala muda wa kutafakari nini unataka maishani. Kwanini unampa nafasi akupigie kila wakati, aje kwako wakati wowote, halafu mwisho wa yote anapoondoka ndipo nawe reality ina kick in kwamba unachezewa shere? Weye sio msukule bana, hebu badilika!

    Watuchukia waume bure ilhali maamuzi ya kuchezewa maisha umejikubalisha mwenyewe.
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    kwa nn unaruhusu mtu akuchezee kama mpira? Mara aupige danadana mara aweke kichwani, mara kifuani kidogo apige kiciwa kanzu nk?
    Take control of your life, huyo mwanaume pia mzinzi atakusumbua
     
  20. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #20
    Jul 3, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwanza ulikubalije kuwa second best? mapenzi gani hayo hadi unashindwa kujitambua? Hebu zinduka we binti acha kulia lia ujinga. Unaemlilia mwenyewe mume wa mtu, uko sawa kweli wewe?
     
Loading...