Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafikiria Kuwashitaki PPF

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mtoboasiri, Apr 20, 2011.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wana JF

    Mimi ni mwananchama wa PPF, ninafikiria (na naamini nitaungwa mkono na wanachama wenzangu kwa hili) kuwapeleka mahakamani ili nihamishe michango yangu mahali pengine. Ni wanyonyaji wakubwa, wakati wanalipana mafao ya mamilioni kwa kufanyakazi miaka mitatu, bosi wangu alieanza kuchangia miaka ya 70 (alipata Masters na ACCA 1972 na akastaafu 2008) amelipwa chini ya Milioni 20 na pension yake ya mwezi ni 80,000).

    Naomba msaada tafadhali wandugu tuondoe uonevu huu.
     
  2. M

    Mshika Moja Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Malipo ya mafao yanategemea na mshahara wa mwanachama anayestaafu, hivyo ukienda PPF watakuonesha wanavyokokotoa mafao hadi kupata salio lako, baada ya kukata kodi of course.

    Hata hivyo, labda kupitia SSRA (Social Security Regulatory Authority) watasaidia ku-harmonise pension benefits nk; kama utakumbuka SSRA imeanza kazi na juzi juzi tu Mkuu wa Kaya amezindua Bodi ya SSRA na sasa wameanza regulatory role yao, pengine itasaidia kutoa comfort kwa wanachama kwani Pension Entities wako na pesa nyingi sana. Moja ya promise ya SSRS ni kuwa wananchi/wanachama watakuw ahuru kujiunga na Mfuko wowote wa hifadhi ya jamii bila vikwazo wala mikwara yoyote.

    Nakushauri nenda kawaone PPF (Members Srvices) utasaidiwa kabla kujaenda mahakamani, unaweza kukwama au kupoteza muda.
     
  3. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    tatizo lipo kwetu wenyewe tena hasa watumishi wa umma na hasa serikali tunaoshangilia mishahara midogo na marupurupu mengi, hasara zake ni kukosa wekezo sahihi na kuishi maisha yasio sahihi

    fikiria
     
  4. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Walioko kwenye hiyo authority wengi ndio hao hao walikuwa PPF sidhani kama kuna jipya ni mvinyo uleule kwenye chupa mpya
     
  5. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mbona unaficha jina sasa kama unataka kushitaki ? come out open
     
  6. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mkuu,umejuaje kuwa hili sio jina langu?
     
Loading...