Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafikiria kuishi hivi...... naomba ushauri.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by happiness win, Sep 12, 2012.

  1. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Nafikiria kuishi single sitaki kuolewa wala kupenda mwanamume kwa moyo wangu wote kwa lengo la kutoumizwa tena. Kiasi nilichoumia kinatosha na leo nina furaha maana niko huru.

    Naelewa nitahitaji watoto; nadhani itakapofikia muda muafaka nitatafuta kidume cha mbegu special kwa kupata uzao tu na si kwa mapenzi toka moyoni mwangu. Ninajiwekea akiba ambayo itanifanya nijitegemee na kuishi kwa furana bila kutegemea msaada toka kwa mume/mpenzi.

    Naomba ushauri wako, sitaki kufanya kosa katika mipango yangu ya maisha.
     
  2. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kama unahisi umechoka na hautaki kupenda tena,
    basi fanya ulivo panga: pumzika na usipende tena.
    Simple
     
  3. Root

    Root JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,420
    Likes Received: 3,429
    Trophy Points: 280
    samehe endelea kupenda kwani huyo uliempenda hakuwa wako
     
  4. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    mie naushauri tofauti sana fanya kufikiria japo siombei vp ukipata hao watoto na kisha mungu akakupenda zaidi ...... fanya kufikiria vipi ukiishi to your golden aged days ..... vp kuhusu ur emotionals.... mi nakushauri jipe mda wa kurecovery the pains u a having mpaka pale utakapoona kweli u a good na pains a gone ufanye re-thinking of what should be your next step and how ........
     
  5. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Its up to you if you want to be single or not :biggrin1:
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Uhamuzi mzuri sana huo! Liwalo na Liwe.
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    utabaki kutoa uputu tu sasa bila kupenda eeeeeh.....!!!!
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    ushauri wa nini sasa na tayari umeshaamua cha kufanya.
     
  9. LEARNED BROTHER

    LEARNED BROTHER JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Naahidi kuwa tayari kutoa ushirikiano wa dhati utakaohitajika pale muda wako wa kutafuta mtoto utapofika
     
  10. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    all the best bibie,usisahau vi vibrator vinapatikana maeneo ya kino
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mtoto mzuri kama ulishafanya maamuzi sisi tutakushauri nini zaidi ya kukutakia mafanikio
    all the best...
    Mie nilisemaga naapa sitakuja kupenda ,Naapa sitakuja kuolewa
    hahah leo hii nacheka tu na viapo vyangu
     
  12. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    we mkuria nn..?uhamuzi=uamuzi
     
  13. Mkali Tozz

    Mkali Tozz JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ... kuhusu kuzipunguza mwilini utalitatuaje muda wote huo?
     
  14. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    happiness win maisha ya mapenzi ndo yako ivyo, unatoswa unaumia sana, zamu yako itafika utatosa na utajisikia vizuri, ndo maisha never give up on love... mi niliempenda kwa dhati alinitosaga katikati ya safari wakati ndo mambo yamenoga, nkawachukia wasichana nikaamua kumaliza hasira zangu kwa kuwagonga na kuacha ebanaeeeh hata idadi siikumbuki mwishowe nikaona upuuzi tu huu ngoja nitulie, saa hizi nimempata nimpendaye nimetulia kabisa, sasa ukisema hutaki tena mwanaume je ukishikwa nyege itakuwaje? au ndo utakuwa mtu wa matango aka vibrator za kienyeji
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,747
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Fuata maamuzi yako siku ukiona yamekushinda..vunja kiapo jitose.
     
  16. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kinda ulishaamua,unahitaji ushauri tena
    lakini wacha nikushauri kabla hujaKHANDAMIZA!kwenye uamuzi wako
    unajua mapenzi ni kitu cha tofauti sana,leo unatamka hutakaa upendwe kwa sababu umeumizwa kwenye mapenzi
    jiulize je/?huyo anayekufanya uamue kuwa hutapenda tena analistahili penzi lako?and now does he worth it kukufanya uamue kutokupenda tena?
    sio wote tuaowapa mioyo yetu wanastahili kupewa
    lakini haimaanishi hakuna wanaostahili kupendwa nasi!umeruhusu akuumize mkiwa kwenye mahusiano na sasa unaruhusu akuumize baada ya mahusiano!kuna sababu gani ya kumpa mtu nafasi atawale maisha yako hata baada ya kuachana nae?
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    karibu chama la mabachelor
    hakuna mapenzi yale ya kugandana ni siku za kale
    ya siku hizi ni kuumizana moyo tu...
    kama una moyo mwepesi kama mimi itakula kwako...
     
  18. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,083
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    Let me contribute my ideas from this angle......
    You were in a relationship, and you gave the whole of your heart to your partner and you were hurt. Sit back, relax
    Sometimes, we make mistakes in our lives, but life has to go on. You made a mistake by giving your heart to a wrong person; do not do another mistake by changing your life and your principle just for this worthiless person.
    Learn from your mistake, pull up yourself, move on..... Stronger and more experienced this time.
    Do not give this worthiless person such a power by changing your life principles........ You will always remember such a fool because he was your "turning point" to the extent of you changing your life style
    Endelea na maisha, one day very unexpectedly atatokea mtu ambae atakupenda na kukuheshimu. All the best.
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Hii Lugha Ngumu sana COURTESY.
     
  20. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #20
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Nafikiri umefanya maamuzi wakati una hasira na sidhani kama ni maamuzi sahihi. Take time to think about your decision then u can improve ur decision to suit your future. Usipende sana kufunga milango,inawezekana kuna kitu mungu anakufundisha.
     
Loading...