Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafazi za kazi tulawaka

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by musa john, Jun 14, 2012.

  1. m

    musa john Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wadau mgodi wa tulawaka wametangaza nafasi za kazi kama ifuatavyo
    - operators (post 10)
    - security (post 15)
    - supervisor (post 7)


    wenye vigezo kazi kwenu tumeni kwa email hii
    applydar@barrick.com au mawasiliano zaidi 0766920604
    mwisho wa kutuma maombi ni 30/6/2012
    wakuu nimeshindwa kuliscan tangazo lote sababu nimeliona wakati naingia kazin asubuhi na mda wa kutoka nijioni imebedi niwape kwa ufupi tu ila kwa maelezo nimewaibia hiyo namba muwasiliane na mhusika mkuu
    tusaidianeni jamani maisha ni magumu kitaaa.
     
  2. n

    neema pita Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante mkuu ila tunaomba utusaidie email ya hapo mgodini kwani hiyo ulioitoa ni ya makao makuu yao na email hiyo ni ngum sana kupata kazi kwani maombi hayo yanapitia dar mimi naifaham ni email ya migodi karibu 4. najua unatujali tusaidie email ya hapo mgodini au ya mhusika kabisa tutashukuru sana mkuu
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Hata hizo information ulizotoa ni muhimu sana kamanda!! Ngoja hiyo namba mie nitaipiga then atanipa correct email ya hapo mgodini. Thanks again
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Ndugu unaonaje hizo email za migodi hiyo mi4 ungetushirikisha ukazimwaga hapa jamvini. Nitakushuru sana binafsi ukiziweka hewani. Thanks
     
  5. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    operators wa plant au underground machines?dadavua mkuu.
     
  6. m

    musa john Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    niupande wa plant jaman alafu mimi sio msemaji mkuu
     
  7. m

    musa john Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ngoja niitafute email ya mhusika mkuu nitawapatia ila ni mwanamke mkiongea nae vizuri atawapa email anaroho nzuri sana alafu mkimpigia msiseme mmeona tangazo humu atawaelewa sema umeona tangazo limebandikwa au umetumiwa namba na ndugu yako yupo hapa mgodini kwetu mkijichanganya hawezi kuwaelewa
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kazi kwenu
     
  9. M

    Mudamali Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi zile kazi za (Masumbwe) Bukombe ulizotuletea tar. 25/04/2012 saa 15:42 mbona kupo kimya na watu wakipiga ile namba wanaombwa pesa?
    au huu mmeshabuni ni mradi wa kuwaingizia pesa?
     
  10. M

    Mudamali Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulishatuambia mdogo wako aliombwa lak 1 na HR na akamwambia akianza kazi ampe lak 2 (kwa mujibu wa post yako ya tar. 26/04/2012 saa 12:20 kwenye uzi wa "kazi mgodi mpya).
    Vp leo mbona unafuatilia tena kazi hiz et hiyo email unaifahamu ni ya makao makuu. Na umeanza kuchangia uzi huu saa 1 baada ya Musa John kuupost hapa JF.

    Ninyi inaonekana ni ki2 kimoja.
    Naendelea kufanya uchunguzi.

    Kama wezi mtajulikana 2.
     
  11. m

    musa john Member

    #11
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    wema wangu unaniponzaeee ndugu kama unajamaa unaemfaham muulize kuhusu hiyo email au kama kuna mtu anafanya tulawaka muulizie kuhusu hizi post atakuelewesha au kama unaweza njoo tulawaka uangalie kama hakuna post hizi siwezi kubishana na wewe na email hiyo ifatilie kama ni uongo utajulikana tu
     
  12. m

    musa john Member

    #12
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ukiniuliza hilo swali siwezi kujibu tangazo hilo lilibandikwa kahama nadhan kama kuna mkazi wa kahama hum atakua shahidi karibia kila nguzo ya umeme nyumba za biashara kulikua na tangazo hilo, sijui kosa nikuwajulisha au kosa kuliweka hum sina taarifa zozote sababu niliona tangazo ni nikalileta hum ndani
     
  13. magosha

    magosha JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 638
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sawa mkuu
     
  14. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    barrick hawabandiki matangazo ya ajira kwenye nguzo,au baa. Alafu pale tulawaka kazi zimepungua walikuwa na mpango wa kupunguza wafanyakazi.ilifikia kipindi sag mill haifanyi kazi siku mbili,kutokana na upungufu wa ORE.alafu kuna tetesi kwamba kuna mine closer.
    Acha kuchezea watu wewe.
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,253
    Trophy Points: 280
    Mmeshapewa tip, acheni uvivu vijana! Mnashindwa kuingia kwenye website yao na kuchukua namba ama kuwatumia email ku-inquire? Mnaweza kutuma email pia ya recruitment mtakayoona kwa web! Kama ni issue ya kitapeli yeye ajulie wapi, kwani ana recruitment agency?
     
  16. M

    Mudamali Member

    #16
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa yangu alimpigia simu yule dada uliyesema ni msimamizi wa mgodi Bukombe akapewa namba hiyo uliyotoa hapo juu akaambiwa ni ya HR wa pale mgodini atume laki 1.

    Swali: Je huyu HR ni wa CHIWACO INVESTMENT LIMITED na BARRICK kwa ujumla?

    Wasiwasi mwingine ni kuwa namba hiyo haijasajiliwa.
     
  17. papason

    papason JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,822
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Hivi yule mama HR 'mkuda mkuda' bado yupo Tulawaka? migodi inaharibiwa sana na hawa ma HR 'wakibongo' wasio na qulifications
     
  18. M

    Mudamali Member

    #18
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiingia kwenye website ya ABG kazi zilizotangazwa tar 12/06/2012 ni hizi zifuatazo:

    1. Organizational Effectiveness Manager (Bulyanhulu Gold Mine)
    2. Mechanical Foreman (Buzwagi Gold Mine)
    3. System Coordinator (North Mara Gold Mine)
    4. Alimak Mechanic/Trainer (Bulyanhulu Gold Mine)
    5. Supply Superintendent (Bulyanhulu Gold Mine)
    6. Security Manager (Dar Region Office)
    7. Underground Drill Rig Electrician
    (Bulyanhulu Gold Mine)
    8. Safety & Emmergence Response Superintent (Bulyanhulu Gold Mine)
    9. HR Manager (Kagera region - Tulawaka Gold Mine)

    Post zote alizotoa huyu jamaa hazipo.

    je nani katoa hilo tangazo lililobandikwa?
     
  19. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    yule mama alishaondoka mkuu,hr ni mzungu,wasaidizi ni wabongo,msidanganyike hakuna kazi tulawaka.
     
  20. M

    Mudamali Member

    #20
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunashukuru kwa kutuhakikishia utapeli wa hawa jamaa.
     
Loading...