Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nafatuta ofisi za CHADEMA jimbo la Ukonga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by samvande2002, Dec 21, 2010.

  1. s

    samvande2002 JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 407
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Jamani nina shida na ofisi za CHADEMA jimbo la ukonga, zipo sehemu gani?

    Mtu anisaidie kunielekeza.
    thanks
     
  2. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Acha umbeya chadema ni chama chenye jina kubwa, uliza yeyote hapo Ukonga atakuelekeza.
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Umetumwa nini?
     
  4. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwani kuna shida gani kama unafahamu ofisi ilipo kumwelekeza huyu ndugu; ametumwa na nani? Kwnai hizo ofisi zina nini? Kwani nini kuleta majibu ya kujihami; hii inaweza kupelekea watu kuamini kwamba CHADEMA ni chama cha Kimafia, hata ofisi hazipaswi kuwekwa bayana.
     
  5. D

    Dafia Member

    #5
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 35
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    jamani na mimi naomba kujua ofisi ya chadema jimbo la ukonga iko sehemu gani?
    nataka kwenda kukata kadi ya uanachama
     
  6. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kadi unaweza kuchukua hata makao makuu kama uku Dar shuka manyanya fuata barabara ya magari ya mwananyama kwenda posta ulizia ofisi ya Chadema watu watakupeleka.

    Au jisajili kwanza kwa njia ya mtandao.
     
  7. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa wanaofahamu hizi ofisi zipo au hazipo; au kuna usiri gani mtu kufahamu ofisi za chama. Inawezekana muuliza swali anataka kuwakilisha mchango wake n.k. Kama hakuna ofisi ni vyema ifahamike kwani wadau wa eneo husika wanaweza kujiunga na kujenga ofisi ya chama. Ni wazo tu!
     
  8. s

    samvande2002 JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 407
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kuna ndugu kahamia ukonga hivi karibuni kutoka morogoro, sasa anataka kujiunga na CHADEMA, ndio aliniuliza nimwelekeze na mimi nikafa sijafahamu zilipo
     
  9. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uliza maeneo ya Gongo la Mboto karibu na shule. Lakini kwa kumsaidia zaidi na kwa urahisi aende pale Kinondoni makao Makuu Njia ya kuelekea makaburini zipo ofisi kuu pale atapata maelezo ya kila kitu...Kwa taarifa tu kwa wale wanaotafuta udaku Wasilete umbea huku Chadema inajitahidi kufungua ofisi sehemu nyingi tu tatizo linakuja SISI M na watawala wake kuna mahala fulani Shinyanga eneo la wazi CDM waliomba kufungua shina wakanyimwa wakati huo huo SISI M walikuwa na shina karibu na hapo!!!!!!!
     
Loading...