Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi zisizo na idadi zatangazwa Jeshi la Magereza

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by bakuza, Apr 16, 2012.

  1. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nafasi ambazo hazikuwekewa idadi ktk jeshi la Magereza zimetangazwa leo ktk gazeti la Daily News.NAFASI HIZI NI KWA VIWANGO VYA ELIMU kuanzia Degree hadi waliomaliza kidato cha nne kwa kwa kupata div. iv ya point zozote.Kwa habari zaidi mtafute mwenye gazeti hilo la leo upate data zote au mwenye Muda aweke tangazo hilo hapa.
     
  2. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mwenye hilo tangazo tunaliomba,maana wengine hata gazeti kununua ni ishu,hali ni mbaya sana wandugu
     
  3. kibakiking

    kibakiking Senior Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    samahani wakauu hata mm nilikuwa naatafuta hilo gazeti mwenye information please
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Wenye nazo wataleta tuuu,kuwa na subira
     
  5. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    General qualification
    -completion of education should be between the year 2009 and 2011
    -certificate of medical fitness by recognized Government M.O
    >free from criminal Record
    >Active,healthy and good conduct.

    SPECIFIC REQUIRED QUALIFICATIONS
    (a) GRADUATE
    Holders of Bachelors Degree/A.Diploma from recognized Higher learning Institutions in One of the following professions.
    *Architects
    *Civil Eng.
    *Water Eng.
    *Q.surveying
    *Irrigation
    *Agriculture
    *Forestry
    *M.O/Ass.M.O
    Age Not below 18 years and not above 33 yrs old.

    NON-GRADUATE(Age 18 not below and Not above 25)
    (1)Holders of Diplom from any recognized institution in the following specialitie;

    Clinical officers
    Nursing Grade A
    Agriculture
    Irrigation
    Poultry
    Agro Mechanizati
    Electrical Technician
    Electronics and T.E

    (ii)Holders of certificates,Trade Test Grade One/CBET level III FROM any Government Recognized Institutions in the Following specialities
    Tailoring
    Carpentry
    Bamboo making
    Salt making
    Embroidery
    Welding and Metal fabrication
    Soup making
    Handcraft making
    Agriculture
    Nurse Grade B
    Masonry

    (III) FORM FOUR WHO SCORED DIVISION FOUR

    Mode of Application
    (.a) all graduates and Non Graduate the application through.
    CGP
    PRISONS HEADQ
    BOX 9190
    DAR.

    All Applications form four should be addr to the respective Regional Prisons Officers U.F.S Officer In Charge of the Nearest Prisons.
    Deadline 15 May 2012.
    Nimeweka vitu muhimu tu,kuna vigezo vya Urefu.
    MALE -AWE 170.2 CM AU 5 FEET AND 4 INCHES.

    FEMALE-167.7CM OR 5FEE AND 4 INCHES
    Over
     
  6. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,626
    Trophy Points: 280
    Ukiona hivyo tunaongeza idadi ya watu wanaofungwa, which is sad.

    Ningefurahi kuona idadi ya walimu au madaktari/ manesi inaongezeka.

    All they build is prison, prison, prison....
     
  7. bibliography

    bibliography JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 487
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    dah wakulu tunaomba muendelee kushusha details inamaana watu wa social sciences au mabiashara hatuna nafasi?
     
  8. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona watu wa social science na biashara hapo tunaendelea kusugua benchi
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Inawezekana wameamua kufanya replacement ya wazee wanaostaafu kwa kuweka vijana wasomi, watakaoendesha magereza kisasa. Tatizo la wasiosoma wanakuwa very manual na kunuia mateso. Huwa najiuliza magereza kwa nini iwe na kunguni? Wanashindwa kununua dawa na mabomba na kuwapa kazi wafungwa ya kupulizia?
     
  10. Asu tz

    Asu tz JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    2nashukuru wakuu endeleeni ku2pa habr cc wa2 wa vjjn.
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Duh!ce wakina bcom ndo imekula kwetu.
     
  12. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na bado jwtz watakuja na sera hiyo hiyo ya science only,hay ni mauaji wajamen
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    hawa wanataka watu waanze kuwa wezi huko kitaa.
     
  14. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nashangaa hawajaweka mambo ya counseling...those wafungwa needs counseling kuliko msosi jamani.
     
  15. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #15
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    scale ya mshahara kwa graduate ikoje? as an architect nataka niombe.
     
  16. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah! Mimi mwenyewe nataka nikaombe nafasi,lakini hata sijui ofice zake ziko wapi! Au je tunatuma maombi kwa Kiswahili au Kingereza? Na hakuna njia nyingine ya kutuma maombi mpaka utume kwa njia ya posta?
    Msaada plz.
     
  17. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,200
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Hivi kule nako kuna usomi? Unaweza kwenda kulea wafungwa in the mid if the bush...you create your own small world!
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    oya we architect,umekosa kazi huko kitaa hadi ukakimbizane na wafungwa huko gerezani?
     
  19. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,626
    Trophy Points: 280
    Ushaisikia mentality ya Sumaye ya "Gereza si Sheraton"? Ukiielewa hii utajua kwamba wale kunguni wanaweza kuondolewa kirahisi tu, wanaachwa pale kama sehemu ya mafunzo ya gereza.

    Primitive!
     
  20. vipik2

    vipik2 JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,123
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Sumaye naye, Kule kwa wachaga alisema...""Ukitaka biashara yako iwe na faida/iendelee basi jiunge/saidia CCM""
     
Loading...