Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za wajasiriamali zinahitajika

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by amigooo, Sep 6, 2012.

  1. a

    amigooo Senior Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nafasi muhimu kwa ajili ya mjasiriamali zipo
    Tunafanya Business na kampuni kubwa duniani ambayo ina matawi mengi sana na kwa Tanzania yapo matawi matano.
    Aina ya Business: Multilevel Business
    Sifa:
    Mtu yeyote mwenye umri wa zaidi ya miaka 18 mwenye kupenda yafuatayo:
    1.Kipato cha ziada
    2.Uhuru wa kifedha
    3.Kuwa na biashara yako mwenyewe
    4.Kujiendeleza
    5.Kusaidia wengine
    6.Kukutana na watu wapya
    7.Kutopata shida baada ya kustaafu/kushindwa kufanya kazi
    8.Likizo
    Elimu: Kuanzia kidato cha 4 na kuendelea
    NB:Usikubali kukaa na kulalamika kuwa maisha hayaendi bali fursa zipo zitumie kwa wakati
    Mwisho wa tangazo: 6th October 2012
    Kwa mawasilaino zaidi tuandikie healthwealthfirst@gmail.com Cell:0713889162
     
  2. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Wewe unajua maana ya Mjasiriamali? AU Unajiandikia tu, Lini kazi ya Kuchuuza Dawa na Vipodozi ikawa ya Ujasiriamali? Usutumie hili neno vibaya na si lazima kulitumia, unaweza tumia Forever Living au GNLD na Vilevile Acheni usanii, KAMPUNI KUBWA DUNIANI NI IPI HIYO HAINA HATA WEBSITE UNAISHIA KUTUMIA ANUANI ZA MTAANI? Unafahamu makampuni makubwa Duniani?
     
  3. Nokla

    Nokla JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 2,123
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    nokla like this!
     
  4. Bravo Engliash

    Bravo Engliash Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Kweli Chasha tumechoka na matangazo ya longolongo/ubabaishaji mtupu....utaona ktk gazeti mfano " Kampuni kubwa ya kimataifa inahitaji vijana"....kumbe ya kutembeza dawa mtaani!!!... KUWENI WAKWELI SIYO KUWAPOTEZEA WATU MUDA NA CONCENTRATION YAO KU-APPLY...:laugh: :A S thumbs_down:
     
  5. health

    health JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Majibu mengi ya watu wa hali ya chini hutoka katika mawazo yasiyofikirika na huishia kubaki kulalamika na kutopata ukweli wa mambo. Toa mawazo mazuri ya kimaendeleo kwa wenzako ambao wanahitaji na siyo kuendelea kuwadumaza na hatimaye kuendelea kubaki mtu wa hali duni.
     
  6. a

    amigooo Senior Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watu wawe wanafikiria positive na wasiwe tu kila jambo wanafikiria negative. Tuwe tunazingatia kabla ya kuweka comments
     
  7. a

    amigooo Senior Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watu wanatakiwa kuwa na uelewa na wasiwe wanakubali kulemazwa na majibu yanayokatisha tamaa. Wewe uliye na kutaka kufahamu jambo fanya uamuzi sahihi usikubali kupoteza sauti itokayo ndani kuendana na malengo yako
     
  8. serio

    serio JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    haya matangazo mpaka lini?
    these guys are always never straight forward..............!!!!
     
  9. b

    blackmail Member

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa jamaa matangazo yao na kazi utakayoipata haviendani kabisa.ni usanii mtupu,mara utasikia kampuni kubwa kutoka USA.hatudanganyiki ng'o
     
  10. a

    amigooo Senior Member

    #10
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwenye mawazo chanya husikia huona jambo kisha hufikiria na kutolea maamuzi na mwishowe kutenda. Wengine wanasikia na kurukia kutenda tu na kupotosha kama hiyo comment hapo juu.
     
  11. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kilicho nifanya niduwae zaidi achilia maelezo yako 'ya kuunga unga' ni hiyo 'at gmail dot com'
     
  12. a

    amigooo Senior Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuwa zaidi na mawazo yenye kujenga ndo utafanikiwa
     
Loading...