Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za wajasiriamali zinahitajika

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by amigooo, Aug 10, 2012.

  1. a

    amigooo Senior Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nafasi muhimu kwa ajili ya mjasiriamali zipo
    Tunafanya Business na kampuni kubwa duniani ambayo ina matawi mengi sana na kwa Tanzania yapo matawi matano.
    Aina ya Business: Multilevel Business
    Sifa:
    Mtu yeyote mwenye umri wa zaidi ya miaka 18 mwenye kupenda yafuatayo:
    1.Kipato cha ziada
    2.Uhuru wa kifedha
    3.Kuwa na biashara yako mwenyewe
    4.Kujiendeleza
    5.Kusaidia wengine
    6.Kukutana na watu wapya
    7.Kutopata shida baada ya kustaafu/kushindwa kufanya kazi
    8.Likizo
    Elimu: Kuanzia kidato cha 4 na kuendelea
    NB:Usikubali kukaa na kulalamika kuwa maisha hayaendi bali fursa zipo zitumie kwa wakati
    Mwisho wa tangazo: 3rd September 2012
    Kwa mawasilaino zaidi tuandikie healthwealthfirst@gmail.com Cell:0713889162
     
  2. Masangutu

    Masangutu JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 387
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mkuu hebu weka wazi!mnajihusisha na nini?isijekuwa yalemambo ya kubebeshana mabeseni umachinga!na swaumu hii jua kali..
     
  3. funny

    funny Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuweke wazi. mnashughulika na biashara gani?
     
  4. Babu wa Loliondo

    Babu wa Loliondo JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 257
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hio ni Network marketing kama uko tayari muone jamaa kwa biashara,ila inahitaji moyo sana kuifanya hio biashara ni ngum sana,kwan bidhaa zake ni ghali mno pindi unapotaka kuziuza.......!
     
  5. AKON

    AKON JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 218
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wat multilevel business is??

    multilevel marketing businesses. here a business recruits individuals to sell its products or services for a cut of their profits. These individuals, in turn, recruit others to do the something, also for a cut of their profits. The process usually continues, in a pyramidal fashion, for 4 to 10 levels, with higher-level individuals earning more money as the lower levels fill with new recruits.

     
  6. kajojo

    kajojo JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 455
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    me nshawah kufanya hizo kaz, ni ngumu asikwambie m2, coz bidhaa zao ni ghali kias cha kukufanya ukose wateja, na hal ya wa2 weng tz si ya kumshawish m2 aache kununua ma2mitiz muhimu anunue hizo product, yan lazima zikudodee.
     
  7. a

    adataro Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ujasiriamali unahusika sana hasa kwa mpenda mafanikio katika maisha. Nitakucheki mkuu niweze kuelewa namna kazi inavyofanyika

    Rgds,
     
  8. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Oh yes Mkuu, it is good to know!
     
  9. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kazi ni kazi jamani
     
  10. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tehe tehe tehe tehe! ngoja nikae kimya nisijeharibu utaratibu!
     
  11. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Acha kuwadanganya watu, wewe ni mtu mmoja unatumia ID mbili tofauti! Nimeona post yako kwenye uzi mwingine na email address uliyotumia ni hiyohiyo iliyotumika hapo juu.
     
  12. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Pyramid scheme, wanatajirika wao tu, wewe unadoda na bidhaa zako ambazo hazina market.
     
  13. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #13
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,081
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Huu ni usanii mkubwa sana, Halafu hii ishu ya kusema KAMPUNI KUBWA YA KIMTAIFA, kampuni kubwa zinajulikana na kila mtu,

    Hiyo biashara ni biashara kichaa, Ukifika Ofisini kwao kwa mara ya kwanza watakupiga shule ya KUFA MTU, halafu watakuwekea DVD za kutunga za watu waliofanikiwa, utaona mtu alikuwa FUNDI VIATU NA SASA ANAMILIKI V8, ila hiszo story zote ni za kutunga ili kuvutia watu, hakuna kitu hapo
     
  14. a

    amigooo Senior Member

    #14
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hizo comment zote zipo sahihi lkn kwa kila mmoja na upeo wake.
     
Loading...